รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพ+คลิปฯ วีระพงษ์ บ.ส่องนางใย อ.เมืองสารคาม/ปิดวง ที่ อ.คำม่วง จ.กาฬสินธิ์

• 65 ตอบ
  • 21439 อ่าน

เจอกันค่ะมื้อแลงเด้อจ้าๆๆ อิๆๆ

Re: ภาพ+คลิปฯ 2/6/55 วีระพงษ์ บ.ส่องนางใย อ.เมือง จ.มหาสารคาม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 08:19:12 AM »
สรุปว่า ๑ คืน ชมหมอลำ ๒ คณะสุดยอดไปเลยป้าแอน ดีใจมากที่ได้ไปพบคนงาม อย่างป้าแอนคนสวย เธอเป็นบุคคลที่สวยที่สุดในค่ำคืนนั้น ๆ ในงานบุญบั้งไฟทั้งสอง หมู่บ้าน

Re: ภาพ+คลิปฯ 2/6/55 วีระพงษ์ บ.ส่องนางใย อ.เมือง จ.มหาสารคาม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 09:02:30 AM »
สรุปว่า ๑ คืน ชมหมอลำ ๒ คณะสุดยอดไปเลยป้าแอน ดีใจมากที่ได้ไปพบคนงาม อย่างป้าแอนคนสวย เธอเป็นบุคคลที่สวยที่สุดในค่ำคืนนั้น ๆ ในงานบุญบั้งไฟทั้งสอง หมู่บ้าน

ขอขอบคุณจ้า รออีกสักครุ่เด้อค่ะ เดี๋ยวลงให้ชม ค่ะ

ใครนี้ อิๆๆ

เดินสายดี กว่าหมอลำ 3 คณะรวมกันเด้อคับ ฮอด กทม. กะมาครับ ฮ่าๆๆ

ม่วนคักๆๆพ้อหมู่กะหลาย

มื้อแลงเด้อจ้า จะลงให้แบบเต็มๆๆเลยค่ะ อิๆๆ

--------------- สภาวะเสียตัว ------------------

กะว่าไปงานนี้ เต็มที่เนาะครับ อิอิ

คืนนี้อยู่ สารคามค่ะ

ปล.บ่กว่าเสียโตค่ะ ย้านมากๆๆค่ะ อิๆๆ

...