รับทำเว็บ สมุทรปราการ

อยากให้เปลี่ยนสีเว็บไซต์ใหม่์ สีขาวดูแล้ว ปวดตามากเลยค่ะ

• 1 ตอบ
  • 2378 อ่าน

อยากให้เปลี่ยนสีเว็บไซต์ใหม่์  สีขาวดูแล้ว ปวดตามากเลยค่ะ  เพราะสีขาวสว่างมาก แล้วก็หาดูบอร์แต่ละบอร์ยาก ต้องได้หลี่ตาดู :m174:

อยากให้เปลี่ยนสีเว็บไซต์ใหม่์  สีขาวดูแล้ว ปวดตามากเลยค่ะ  เพราะสีขาวสว่างมาก แล้วก็หาดูบอร์แต่ละบอร์ยาก ต้องได้หลี่ตาดู :m174:

ขอบคุณคร้าบ สำหรับคำแนะนำ รูปแบบใหม่กำลังแก้ไขอยู่ครับ ยังบ่ทันแล้วครับ เอาเป็นว่าค่อย ๆ เบิ่งไปก่อนเด้อ ^-^

...