รับทำเว็บ สมุทรปราการ

เตรียมพบกับ 2 ผลงานเพลงใหม่จากอัลบั้มพิเศษ จากพี่นาง ศิริพร อำไพพงษ์

• 10 ตอบ
  • 5681 อ่าน

:m182:: ผลงานเพลงที่ทีชื่อว่า ลำเพลินสลับเต้ย และ สาวชาวนาครวญ กำลังเตรียมถ่ายมิวสิค  โปรดติดตาม

เป็นกำลังใจให้เด้อครับ พี่นางคนสวย

วัน จันทร์ที่ 14/05/55 ไปถ่ายมาแล้วครับสำหรับเพลงใหม่ใช้สถานที่ชุมแพร

ยินดีด้วยครับ  รอรอรอรอรอครับ

รอ   รอ  รอ  รอ   เป็นตาม่วนฮ้าย  ลำเพินสลับเต้ย พะนะ  หย่าวลูกเดียว

* 69club

โอ้ยยยย ถ้าผลงานออกมาจะโปรโมทให้พี่นางอีกทางเด้อค่ะ

:m182:: ผลงานเพลงที่ทีชื่อว่า ลำเพลินสลับเต้ย และ สาวชาวนาครวญ กำลังเตรียมถ่ายมิวสิค  โปรดติดตาม
มีอีกเพลงหนึ่งคับ ทั้งหมด 3 เพลง กับเพลง นับวันจะห่างเหิน เป็นเพลงเก่าที่พี่นางร้องไว้ตอนอยู่สังกัดเดิมคับ

เพลงไหนก็ฟังเพราะใจรักคนร้องจ้า

:m057:ได้ฟังแล้วจ้า เพราะมากๆๆๆ ความสามารถไม่เคยลดลงเลย มีความสุขในรูปแบบต่างๆมาฝากแฟนเพลงตลอดเวลา ยอดเยี่ยมที่สุดเลยค่ะพี่จ๋า......

Thailand travel guide