รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ด่วน เเจ้งกำหนดการปิดวงของสาวน้อยเพชรบ้านเเพงปิดวง 9 มิถุนายน 2555 นี้ที่ร้อยเอ็ด

• 2 ตอบ
  • 1783 อ่าน

เเละเเล้ววันปิดวงของสาวน้อยจะทำการปิดวงที่  งานบุญบั้งไฟที่อำเภอ ทุ่งเขาหลวง จ.ร้อยเอ็ด วันที่ 9 มิถุนายน 2555 เเฟนคลับใกล้ไกลอย่าลืมมาให้กำลังเเรงใจเเน่เด้อครับ วันสุดท้ายของฤดูกาล

บอกเส้นทางแน่ครับ ติดถนนใหญ่บ่ครับ อยากไปเบิ่งเบาๆๆ ครับ

มุ่งหน้าไปทาง อ.เสลภูมิ ขวามือครับ ป้า่ยใหญ่ ใหญ่ ติดไว้ ว่าบุญบั้งไฟ ติดถนนใหญ่ครับพี่น้อง ถ้าโดยสาร ก็รถ อุดร - อุบล เด่อ
เเละเเล้ววันปิดวงของสาวน้อยจะทำการปิดวงที่  งานบุญบั้งไฟที่อำเภอ ทุ่งเขาหลวง จ.ร้อยเอ็ด วันที่ 9 มิถุนายน 2555 เเฟนคลับใกล้ไกลอย่าลืมมาให้กำลังเเรงใจเเน่เด้อครับ วันสุดท้ายของฤดูกาล

...