รับทำเว็บ สมุทรปราการ

สาวน้อยฯ (ภาพและคลิป) 11 พ.ค. 55 บ.ตาหลั่งใน อ.วังน้ำเย็น จ.สระแก้ว ม่วนหลายๆๆๆๆ

• 206 ตอบ
  • 47817 อ่าน

ม่วนและมันส์มากมายครับ "มักผัวเขา"

บรรยากาศหน้าเวทีสนุกหลายๆ พี่พร เล่นกับกล้องน่ารักมากครับ

สุดยอดความบันเทิงจริง ๆ ครับ กับ ทีมงานที่ได้เดินทางไป เบิ่งหมอลำ คณะสาวน้อยเพชรบ้านแพง อลังการจริงครับ

สุดยอดความบันเทิงจริง ๆ ครับ กับ ทีมงานที่ได้เดินทางไป เบิ่งหมอลำ คณะสาวน้อยเพชรบ้านแพง อลังการจริงครับ

:m135: :m135: :m135: :m135: :m135: :m135: :m135: :m135: :m135:

เบิ่งครั้งที่ 2 สำหรับสาวน้อยเพชรบ้านแพง
ภาพรวม หม่วนมากคือเก่าค่ะ
ประทับใจผู้นำทีมงาน พร  อภิรดี
เป็นหมอลำที่เสียงดี สดใส อัธยาศัยไมตรีเลิศล้ำ
พูดจาพาที ประทับใจอีหลีค่ะ
ส่วนองค์ประกอบอื่นๆกะโอเคค่ะ
เป็นกำลังใจให้เพิ่นเฮ็ดวงอย่างสร้างสรรค์ต่อไปเด้อค่ะ
ป.ล. ขอบคุณเพื่อร่วมเดินทางทุกๆคนเด้อค่ะ

เบิ่งครั้งที่ 2 สำหรับสาวน้อยเพชรบ้านแพง
ภาพรวม หม่วนมากคือเก่าค่ะ
ประทับใจผู้นำทีมงาน พร  อภิรดี
เป็นหมอลำที่เสียงดี สดใส อัธยาศัยไมตรีเลิศล้ำ
พูดจาพาที ประทับใจอีหลีค่ะ
ส่วนองค์ประกอบอื่นๆกะโอเคค่ะ
เป็นกำลังใจให้เพิ่นเฮ็ดวงอย่างสร้างสรรค์ต่อไปเด้อค่ะ
ป.ล. ขอบคุณเพื่อร่วมเดินทางทุกๆคนเด้อค่ะ

แม่นครับ เว้าถึกใจอีหลีครับ

หมอลำดี หมอลำม่วน บ่แม่นความอลังการ บ่แม่นเต้ยห่าวสุดๆ

แต่รักษาขนบธรรมเนียม และบทเพลงที่ดีๆ มานำเสนอครับ

แต่เอาอีหยังทีดี ศิลปะดีๆ มานำเสนอต่างหากครับ มักดนตรี การร้องการลำเด้อครับ

นักรบชุดดำ 

ม่วนหลาย ผู้ร้องเสียงดีจังครับ

พิเศษเด้อ มอบให้ เมียผู้ใหญ่บ้านครับ

หัวหน้าผู้นำทีมงาน "พร อภิรดี"

ดาวเปื้อนดิน เพลงเปิดโตฉากลำเรื่อง ม่วนหลายครับ

เสียงนี้ขั้นเทพ สำหรับหมอลำหญิงในเมืองไทย

สาวบิ๊กซี

พี่พร อภิรดี  ม่วนอีหลี ดนตรีคณะนี้แหมครับ สุดยอด

ฮักอีหลี หรือฮักเล่น

ดนตรีดีมาก เล่นดี แน่นมากครับ ม่วนครับ

พระเอก ไก่แก้ว เสียงดีที่สุดเลยครับ

ม่วนคักๆ "ดาวในใจดิน" หย่าวๆๆ

ช่วงลำโพดหละม่วนคัก คาแต่เต้ยกับเมาคืนนั้น จอบมานอนในรถตอนตี4 ฮอด 6 โมงเช้า ต่อลำซิ่งอีกเบาๆ กลับฮอด กทม 4 โมงแลง ต่อ บัวผัน วัดเทพลีลาอีก  ม่วนลูกเดียวชีวิตนี่ 55555555

ช่วงลำโพดหละม่วนคัก คาแต่เต้ยกับเมาคืนนั้น จอบมานอนในรถตอนตี4 ฮอด 6 โมงเช้า ต่อลำซิ่งอีกเบาๆ กลับฮอด กทม 4 โมงแลง ต่อ บัวผัน วัดเทพลีลาอีก  ม่วนลูกเดียวชีวิตนี่ 55555555

คักเนาะครับ ม่วนๆๆ พี่

ฮิ้ววววว ม่วนค่ะม่วน ไว้พ้ิกันงานหน้าเด้อจ้า

งานหน้าอาจจะเป็นในคาบใหม่ของนาง อิอิ

อะป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
อ้ายเอ็มแอบไป บ่บอกน้องจักกะน่อยเลยเนาะ ถ่าซั่นผม ถิ่มงานไปแล่ว 55

อะปื้ดดดดดดดดดดดดดดด พากันกินเป็นลัง ๆ ปานนั่น
ว่าแต่ซ่ำมื่อระเบียบ ราดรีเบาะคับ เบิดสองลังพุ่นเด้ 55

ฮิ้ววววว ม่วนค่ะม่วน ไว้พ้ิกันงานหน้าเด้อจ้า

งานหน้าอาจจะเป็นในคาบใหม่ของนาง อิอิ

อยากเห็นครับ ฟ้าวถอดคาบนะครับ

สาวเลยยังรอ

เป็นการร้องที่น่ารักมากๆ 

ลีลาคุณแม่นุชจรี น่ารักจริงๆ ครับ

โอ้ย ๆๆ พี่ช้าง ต้นขอโทษ เมาแล้วตั้งแต่นั่ง คิดบ่ฮอดอีหลี แต่กะคิดฮอด คุณพี่ทั้งสอง เดี่ยวรอบใหม่คับ อิอิ

มาแล้วไม่เข้าไปทักกันเลยนะน้องต้น

Thailand travel guide