รับทำเว็บ สมุทรปราการ

คิวงานไม่ชัดเจน

• 1 ตอบ
  • 2430 อ่าน

คิวงานไม่ชัดเจน
« เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 07:03:50 PM »
หนึ่งในสยามเป็นหมอลำดีมากๆ ติดตามมาหลายปีแต่พักหลังไปทำงานที่ต่างจังหวัด พอกลับมาอยู่ขอนแก่นก็พยายามเปิดดูที่เว็ปนี้ แต่งานไม่ตรงกับที่ลงไว้ คืนงานก็ไม่มีการอัพใหม่ ลงไว้ที่เมืองพลพอขับรถไปจะดูไม่มีเลย ตายขับรถกลับมาเฉยๆ โชคดีมีเบอร์โทรของพี่โชคชัย หนึ่งในทีมงานถึงได้รู้ว่างานคืนไปแล้วและได้ตามไปดูที่อ.หนองนาคำ ทางภูเวียง ดีเหมือนเดิมค่ะยังลำดีมากๆเหมือนเดิมบังเอิญวันนั้นไม่เจอคุณแม่อุษาเลย  โอกาสหน้านะคะน้องหนิงจะไปดูอีก จะเข้าไปหาแม่ค่ะ :m107: :m107: :m107: :m107: :m107: :m107: :m107:

Re: คิวงานไม่ชัดเจน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 01:07:59 PM »
คือ จังผมอัฟเดคิวงานให้แล้วนิครับ แต่โตอันอัฟเดน่ะมันอยู่ข้างล่างครับ ผมอัฟเดให้อยู่ครับจังได๋ ก้อขอโทษหลาย ๆ เด้อครับ พอดีอ้ายพระเอกน้อยเพิ่นบ่มีเวลาอัฟให้คับ   จังได๋ก้อให้การสนับสนุนหนึ่งในสยามคือเก่าเด้อครับ  ช่วย ๆ กันครับ  ขอบคุณหลาย ๆ ที่ให้การติชมหนึ่งในสยามเด้อครับ

Thailand travel guide