รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพช่วงลำเรื่อง คณะวีระพงค์ 5 เมษายน 55 อ. ศรีธาตุ จ. อุดรธานี

• 10 ตอบ
  • 5036 อ่าน

ชัดดดแจ๋ววววเลยครับ

ถ่ายภาพได้สวยมาก พระเอกรูปหล่อ   :m084:

สุดยอดครับ

ภาพสวยมาก ยกนิ้วให้เลยครับ

ปรบมือ อิอิอิ

:m022: :m022: :m022: :m022:

เสียดายเด้บ่ได้ไป  น้องยุทธ  ทศพล  แม่นไผยกสองนิ้วอยู่นั้น

ขอบคุณนะคันวันพรุ่งนี้จะเอาลงให้ดูอีกมีแต่ภาพงามๆ

ชัดดดดแจ๋วเลยครับ ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาสเด้อ

ขอบคุณสำหรับรูปภาพครับ มักลำเรื่องคณะนี้มาก ชอบเสียงแคนเพิ่น

ภาพสวยมาก ชอบหมอลำคณะวีระพงษ์ ภาพรวมให้อันดับที่หนึ่งนะ แต่ต้องปรับปรุงบางอย่างจะดีและมีคุณภาพมาก เช่น ชุดหมอลำ         การฟ้อน การแสดงภูไทปรับท่ารำและการนำเสนอให้เหมือนอนุรักษ์โบราณจริงๆๆๆ ชอบชุดฉันทนาสื่อได้ชัดเจนดี และนักแสดงหมอลำหญิงควรมีวัยรุ่นที่สามารถร้องกลอนลำได้จะได้เข้ากับวัยรุ่นชายที่แสดงหมอลำ พระเอกที่แสดงสังข์ศิลป์ชัยควรรปรับบุคลิกให้เด่นฟ้อนให้สง่าแมนๆๆๆไม่ควรอออกหวาน

Thailand travel guide