รับทำเว็บ สมุทรปราการ

แสดงสด

• 2 ตอบ
  • 2419 อ่าน

แสดงสด
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 05:30:30 PM »
อยากให้มีการถ่ายทดเสียงการแสดงแบบสดๆ จากสถานที่ต่างๆ ครับ
ใครเห็นด้วยขอเสียงสนับสนุนหน่อยครับ

Re: แสดงสด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 06:05:41 PM »
อยากให้มีการถ่ายทดเสียงการแสดงแบบสดๆ จากสถานที่ต่างๆ ครับ
ใครเห็นด้วยขอเสียงสนับสนุนหน่อยครับ

ถ้าเฮ็ดได้มันกะดีอยู่แต่ผู้ได๋ละสิเป็นคนออกค่าใช้จ่ายต่างๆ

หากเจ้ามีเงินทุนเหลือใช้กะเฮดเลย ทีวีดาวเทียมผ่านทางอินเตอเนต

ยิงสัญญาณสดทั้งภาพและเสียงจากหน้าฮ้านเวทีหมอลำถ่ายทอดสดผ่านทางอินเตอเนต :m046:

Re: แสดงสด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 10:29:12 AM »
หมายถึงถ่ายทอดจากหน้าเวทีเบาะครับ  จริง ๆ กะสามารถทำได้นะครับ ถ้ามีทีมงานหรือเจ้าหน้าที่ดูแล แต่ที่สำคัญอินเตอร์เน็ตความเร็วสูงนะครับ สำคัญ เน็ตช้ามันกะมีปัญหาในการส่งสัญญาณครับ

...