รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รัตนศิลป์ วัดพูลทรัพย์ บ้านลาดใหญ่ อ.เมือง จ.ชัยภูมิ ภาพมาช้า 29/2/55

• 23 ตอบ
  • 6539 อ่าน

คืนสุดท้าย  คนเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆ  ครับ
ล้นประตูทางเข้า

คืนสุดท้าย  คนเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆ  ครับ

สะออนคนเนาะครับ น้องอั๋น บ่ชวนอ้ายเลยเนาะหล้า

แต่พี่ไปเบิ่ง คนเบิ่งสว่าง หลายแท้ๆ คับ สำหรับรัตตะ

คนฟังลำ หลายดีครับ ได้บรรยากาศ มากมายครับ

นี่แค่ ฝั่งซ้ายนะครับ
มีคนอีกจำนวนเท่าๆ กัน อยู่ฝั่งขวา ครับ
เยอะมากๆๆๆ

บรรยากาศภานในงานทั่วไป ดีมากๆๆ ครับ
ผู้คนหลั่งไหลมาทำบุญกันมากมาย
เงินที่นำเข้าวัดได้ในแต่ละวัน ตกคืนละ 1,000,000 กว่าๆ บาท

มีคนอีกจำนวนเท่าๆ กัน อยู่ฝั่งขวา ครับ
เยอะมากๆๆๆ

แม่นคับ อั๋น สำหรับรัตตะ พี่การันตี คนดูเยอะครับ หลายอีหลี

บางงานเคยไป ทางย่างระหว่างคนนั่ง ยังหาบ่พ้อเลยครับ

เยอะมากๆๆๆ

แม่นคับ อั๋น สำหรับรัตตะ พี่การันตี คนดูเยอะครับ หลายอีหลี

บางงานเคยไป ทางย่างระหว่างคนนั่ง ยังหาบ่พ้อเลยครับ

ใช่ครับพี่โจ

มีคลิป มาฝาก 1 คลิปครับ
เพลง บ้านพักใจ พร้อมกับ
ความชุลมุนวุ่นวาย ของผู้คน กับเหตุการณ์ การทะเลาะวิวาท
เดี๋ยว จะลงให้ครับ

ระเบียบวาทะศิลป์ วัดพูลทรัพย์ บ.ลาดใหญ่
คนเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เช่นกันครับ
สำหรับคืนแรก

มีคลิป มาฝาก 1 คลิปครับ
เพลง บ้านพักใจ พร้อมกับ
ความชุลมุนวุ่นวาย ของผู้คน กับเหตุการณ์ การทะเลาะวิวาท
เดี๋ยว จะลงให้ครับ

พี่สิรอเบิ่งเด้อ  เพราะว่าฟังคลิปรัตตะที่ไรนะ ม่วน

เครื่องเสียงดีครับ เสียงใสๆๆ หลายๆ เลยน้องหล้า

ระเบียบวาทะศิลป์ วัดพูลทรัพย์ บ.ลาดใหญ่
คนเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เช่นกันครับ
สำหรับคืนแรก

ขอภาพและเสียง ด่วนๆ เลยครับ อ้ายสิรอถ่าเบิ่งเด้อครับ

กล้องราคาถูก  เสียงบ่ค่อยดีครับ
แต่คนบ้านลาดใหญ่ ยอมรับ ว่าเครื่องเสียงดี
ดังแน่น
ดังแน่น   แต่บ่หนวกหู

กล้องราคาถูก  เสียงบ่ค่อยดีครับ
แต่คนบ้านลาดใหญ่ ยอมรับ ว่าเครื่องเสียงดี
ดังแน่น

จะถูกหรือแพง เต็มใจนำสนอไหมหระครับ

ฟ้าวๆ เด้อครับ อ้ายโจรอเบิ่ง ครับ

ดังแน่น

จะถูกหรือแพง เต็มใจนำสนอไหมหระครับ

ฟ้าวๆ เด้อครับ อ้ายโจรอเบิ่ง ครับ

กำลังอัพอยู่ครับ ไฟล์ใหญ่มาก ไม่ย่อครับ
เต้มใจนำเสนอ

ดังแน่น

กำลังอัพอยู่ครับ ไฟล์ใหญ่มาก ไม่ย่อครับ

ปูเสื่อรอแล้วหระครับ น้องรัก

ดังแน่น

ถ้ามาแล้ว เบิ่งแล้ว อ้างถึง ตอบกลับ นำเด้อ พี่ฮัก

ดังแน่น

ถ้ามาแล้ว เบิ่งแล้ว อ้างถึง ตอบกลับ นำเด้อ พี่ฮัก

ได้เบิ่งยามไหน กะสิตอบยามนั้นหระเด้อครับ รอโดนแล้ว

คนเฒ่า หิวนอนครับบบบบบบบบบบ

บ้านพักใจ  พร้อมกับความวุ่นวาย นาที ที่ 2.30
บ้านพักใจ(ตีกัน) บ.ลาดใหญ่ ชัยภูมิ

วิดิโอ มีปัญหาครับ เดี๋ยวอัพให้พรุ่งนี้ครับ

บ้านพักใจ  พร้อมกับความวุ่นวาย นาที ที่ 2.30
บ้านพักใจ(ตีกัน) บ.ลาดใหญ่ ชัยภูมิ

วิดิโอ มีปัญหาครับ เดี๋ยวอัพให้พรุ่งนี้ครับ

เป็นกำลังใจให้น้องอั๋น แก้ไขแล้วไวๆ เด้อ น้องฮ้กของอ้าย

...