รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ประกาศ ! ! ขอทำความเข้าในการอัปเดท นะครับ

• 0 ตอบ
  • 1972 อ่าน

ประกาศ ! ! ขอทำความเข้าในการอัปเดท นะครับ
บอร์ดนี้บ่ค่อยมีคนอัปเดทให้นอกจาก ท้าวคำแสนนะครับ
รบกวนพี่ๆน้องๆที่ติดตามและได้ชม อัปเดทช่วยกันเด้อครับ
พอดี คิวงานของ เสียงแคนลำโขง มีแต่ต่างจังหวัด
ท้าวคำแสน บ่สามารถที่สิตามไปนำได้ ถ้าไผมีข้อมูลดีๆกะมาเผื่อแหน่เด้อครับ
ปีนี้ ท้าวคำแสน กะยากนำงานลำจะของนำครับ อิอิ ( เวลาเป็นเงิน) อิอิ

...