รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ขอเสียงคนสิไปให้กำลังใจ หนึ่งในสยาม วันที่ 16 มีนาคม แน่ครับเล่นอยู่บ้านพักครับ

• 1 ตอบ
  • 2451 อ่าน

:m141: 16 มี.ค. 55   บ้านหนองไผ่เหนือ ต.วังหินลาด อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น (เล่นที่บ้านพักเลยครับ)

ขอเชิญเพื่อน ๆ พี่น้อง มาเอาบญนำกัดเด้อคราฟ และได้ข่าวว่ามีการใช่ชุดเต้นชุดแสดงใหม่เล่นวันที่ 16 วันแรกเลยครับ  เบิ่นบอกว่าชุดงามกว่าเก่า ขนนกหลายกว่าเก่า รับรองความม่วนกันได๋เลยเด้อคราฟ 
มาให้กำลังใจหนึ่งในสยามหลายเด้อคราฟ  :m141:

...