รับทำเว็บ สมุทรปราการ

เวทีหนึ่งในสยามก่อนทำการแสดง 03/03/2555 บ้านโนนสำราญ อ.เมืองชัยภูมิ

• 7 ตอบ
  • 5610 อ่าน

ป๊าด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ส่างว่าแท้ อยากเห็นหลาย ๆ

ส.ย แปลมาจากคำว่า สุดยอด

* 69club

บ่ได้เบิ่งโดนแล้ว

โอ้ยยยยยยยยยยยยยยย

อยากเห็น อยากเบิ่ง

วันที่ 16 มี.ค. 55   บ้านหนองไผ่เหนือ ต.วังหินลาด อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น (เล่นที่บ้านพักเลยครับ)

มาให้กำลังใจกันนำแน่เด้อครับ

เวทีสวยไปอีกแบบครับ

ดูตั้งแต่เปิดวงแล้ว.... แต่ยังไม่ได้ดูอีกเลย

อยากดูอีกแล้วละครับ

ยังบ่มีโอกาสได้เบิ่งเลยย อยากเบิ่งยุครับบบบเวทีแปลกดี สวยๆๆๆ

สุดยอดอยู่ เรื่องการลำ และสังวาทการลำของ หนึ่งในสยาม แม่ครูเพิ่นสร้างคนปานนั้น สู้ ๆ คับ ปีหน้า สมาชิกไปอยู่กับวง และคิดไอเีดียซ่อยกันหลาย ๆ เ่ด่อ

...