รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ขอรายงานตัวอีกคนค่ะ แฟนคลับลูกทุ่งหมอลำ

• 9 ตอบ
  • 1579 อ่าน

ก็ชื่อ     aomam ค่ะ ( ไม่ขอบอกชื่อจริงแล้วกันนะคะ)

ที่อยู่     เป็นคนจังหวัดสกลนคร

เบอร์โทรศัพท์  เอาไว้รู้จักกันในโอกาสต่อ ๆ ไปค่ะ

คณะหมอลำที่ชื่นชอบ     ดูได้ทุกคณะค่ะ โดยเฉพาะระเบียบ

พระเอกนางเอกที่ชื่นชอบ    ก็คงเป็นพี่ขวัญชัย   มะแสน   และก็พี่หน่อย  วัชรินทร์

ทั่วไป :   ยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของลูกทุ่งหมอลำค่ะ  และเพื่อน ๆ ทุกคนด้วย

* 69club

Re: ขอรายงานตัวอีกคนค่ะ แฟนคลับลูกทุ่งหมอลำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 12:04:12 AM »
มารายงายโต๋แร้วบ่จ้า omam นึกว่าเป็นไผ๋ซั้นดอก  เห็นเป็นผู้ดูแลบอร์ดแต่กะเงียบไป

นึกว่าเป็นไผ๋ สาวขี้ดื้อกำลังนำหาโต๋อยู่ อิอิ..............งงแวะมาส่งข่าว กันดุๆเด้อจ้า...

มีหยังคืบหน่ากะอย่าลืม มาส่งข่าวกัน สิไปนัดกันไปม่วน ไปซื่น ซั้นดอกหว้า

ขอต้อนรับอย่างเป็นทางการเด้อจร้า

ส่งข่าวมาอัพเดทกันดุๆแหน่เด้อ...................จร้า

Re: ขอรายงานตัวอีกคนค่ะ แฟนคลับลูกทุ่งหมอลำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 04:57:09 PM »
ยินดีต้อนรับสาว aomam เด้อค่ะ

ผู้ดูแลเวประเบียบคือกัน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 11:14:17 PM »
สวัสดีคับ  บ่าวfront ฝากผมขอเบอร์พะนะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 12:40:22 PM »
ยินดีที่ได้รู้จักนะคาบ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 03:43:22 PM »
ยินดีต้อนรับเด้อครับ

ทักทายกันครับ ม่วน ๆ เด้อครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2009, 09:06:25 PM »
ยินดีทีได้รู้จักทุกคนค่ะ  ต้องขอโทษสาวขี้ดื้อด้วยนะคะที่เงียบไป
เพราะตอนนี้ยังยุ่งกับการเดินทางอยู่ ยังไงจะรีบอัพเดทข่าวให้นะคะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 12:27:20 AM »

ขอให้มีความสุขกับเว็บลูกทุ่งหมอลำเด้อครับ

จั๋งได๋กะทักทายกันแน่เด้อครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 12:48:53 PM »

ขอให้มีความสุขกับเว็บลูกทุ่งหมอลำเด้อครับ

จั๋งได๋กะทักทายกันแน่เด้อครับ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 10:11:05 AM »
น้องเเชมป์ กับน้องสาเป็นไงบ้างน้อ
ส่งเสียงแหน่เด้อน้องหล่า

...