รับทำเว็บ สมุทรปราการ

บันทึกการแสดงสด คณะเด่นชัย วงศ์สามารถ บันทึกเมื่อ 27 มค 55 สยามพาราไดซ์

• 66 ตอบ
  • 31824 อ่าน

ม่วนครับ ขอบคุณครับ :m073: :m073: :m073:

โหลดแบบได่ครับ

พี่น้องบ้าน---่กาสิงห์ เอ้ย ก๊อปลิงค์ที่ได้ ไปวางที่ url แล้วกะโหลดเลยครับ จบ ข่าว พี่น้องบ้านหนองอีเข็ม รายงาน
ขอบใจมากพี่น้องบ้านหนองอิเข็ม  ไปเล่นบ้านเจ้าดู่ยุเด่ข่อย คือบ่เคยเหนเจ้าจักเทือ

พี่น้องบ้าน---่กาสิงห์ เอ้ย ก๊อปลิงค์ที่ได้ ไปวางที่ url แล้วกะโหลดเลยครับ จบ ข่าว พี่น้องบ้านหนองอีเข็ม รายงาน
ขอบใจมากพี่น้องบ้านหนองอิเข็ม  ไปเล่นบ้านเจ้าดู่ยุเด่ข่อย คือบ่เคยเหนเจ้าจักเทือ
อ๋อ คุณพี่ตะวัน บ่ค่อยได้อยู่บ้านดอกคับ .. เรียนจบ ม.3 กะเข้ามาอยู่ในเมืองมหาสารคามเลยครับ จนจบ ป.ตรี

มาขอรับไปฟังครับ

ความจริงวันนั้นผมก็มีโอกาสได้ดูด้วย

ยอมรับครับว่า เป็นวงที่ทำออกมาได้ดีในระดับนึง

แต่ไม่ถึงกับที่สุด ไม่เป็นไรครับ แรก ๆ ก็มีผิดพลาดกันได้

ปรับปรุงไปเรื่อย ๆ ครับ

เดี่ยวก็ดี-ดีที่สุดเอง

ฝากมา กทม.บ่อย ๆ ด้วยนะครับ จะไปให้กำลังใจ

อ๋อ คุณพี่ตะวัน บ่ค่อยได้อยู่บ้านดอกคับ .. เรียนจบ ม.3 กะเข้ามาอยู่ในเมืองมหาสารคามเลยครับ จนจบ ป.ตรี
ตอนนิผมกะยุขอนแก่นเด้อครับมาทางนี้มาแวะแน่เด้อครับ

บันทึกการแสดงสด คณะเด่นชัย วงศ์สามารถ บันทึกเมื่อ 27 มค 55 สยามพาราไดซ์ ถ้าหากโหลดแล้วขอฝากผลงานด้วยนะครับ ทั้งคลิป และ ไฟล์เสียง

ขอด้วยคนครับ

บันทึกการแสดงสด คณะเด่นชัย วงศ์สามารถ บันทึกเมื่อ 27 มค 55 สยามพาราไดซ์ ถ้าหากโหลดแล้วขอฝากผลงานด้วยนะครับ ทั้งคลิป และ ไฟล์เสียง

ขอฟังนำเด้อครับ
ขอนำเด้อคับ

ขอบันทึกแสดงสดด้วยนะครับ dagnannog_12@hotmail.com ขอบคุณนะครับ

ขอคุณเด้อที่จัดสรรสิ่งดีๆๆๆให้ครับถ้ามีอีกกะขอนำแน่เด้อครับ

ขอบคุณผุใจดี นำมาแบ่งปันครับ

Thailand travel guide