รับทำเว็บ สมุทรปราการ

"น้องบัส" นางเอกคณะคำผุน เสียงดี สวย และน่ารักมาก อัธยาศัยก็ดีมากคับ

• 67 ตอบ
  • 33020 อ่าน

ขอบอกอีก อย่าง ว่า  น้องชาย  นางเอกบาส  เป็นตาแซ่บ น่ารักคัก   

นางกระเทยเห็นต้อง คันหู นอนแน่ 

ได้ฟังเพลง ขอแค่แนมเบิ่ง แล้ว เสียงคล้ายๆ ดอกฟ้า เพชรภูพาน เลยนะคะ  เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ปาดซะมาผู้งามเเถะ เสียงกะดี ม่วนๆๆๆ

มักนางเอกคณะนี้ หล๊าย หลาย ยกให้เป็นนางเอกหมอลำแถวหน้าของวงการไปเลย
แม่ เสียงดี ลูกสาว กะเสียงดี ตกลงมักทั้งแม่ทั้งลูก (มักเสียงเด้อ อิอิ)

มักนางเอกคณะนี้ หล๊าย หลาย ยกให้เป็นนางเอกหมอลำแถวหน้าของวงการไปเลย
แม่ เสียงดี ลูกสาว กะเสียงดี ตกลงมักทั้งแม่ทั้งลูก (มักเสียงเด้อ อิอิ)

แม่กะยังแสดงอยู่เบาะครับ คนได๋ครับแม่เพิ่น

แม่กะยังแสดงอยู่เบาะครับ คนได๋ครับแม่เพิ่น
แม่น้องบาส ครับ....
ว่าที่แม่เฒ่าของหนุ่มโสดหลายๆคน ที่หลงฮักน้องบาส  อิอิ....

นางเอกในดวงใจ  สำหรับผมให้เป็นนางเอกเบอร์หนึ่งของวงการหมอลำ

นางเอกในดวงใจ  สำหรับผมให้เป็นนางเอกเบอร์หนึ่งของวงการหมอลำ

เห็นด้วยอย่างเเรงครับ ผมก็ให้เบอร์ 1 ทั้งเสียง ความสวย กำลังมาเเรงมากๆครับตอนนี้ น้องเขานสัยดีมากๆ ตลก ไม่หยิ่งด้วย ชอบๆ

อยากให้สาวบาส เปลี่ยนบทบาทลองเล่นบทร้ายดูบ้าง คงจะเป็นนางร้ายหน้าสวยอีกคนของวงการ

"นางเอกในดวงใจ"
ชอบโชว์ชุดนี้มากที่สุด "น้องบัส" สวยมากๆ เทียบขั้นเจ้าหญิงลูกทุ่ง "ฝน ธนสุนทร" ยังใงยังงั้นเลยล่ะ

Thailand travel guide