รับทำเว็บ สมุทรปราการ

"น้องบัส" นางเอกคณะคำผุน เสียงดี สวย และน่ารักมาก อัธยาศัยก็ดีมากคับ

• 67 ตอบ
  • 33314 อ่าน

"น้องบัส" นางเอกคณะคำผุน เสียงดี สวย และน่ารักมาก อัธยาศัยก็ดีมากคับ

ไผมีโอกาสกะลองไปเบิ่งเด้อคับ ขอบอกว่าน่ารักจิงๆ เสียงดี เล่นดีทุกคนเลย และเต้ยสุดยอดคับ เครื่องเสียงก็ดี

สวยและน่ารักมากๆ ยิ่งตอนยิ้มยิ่งประทับใจ
เก็บเอามานอนฝันเลยอ่ะ เสียงดีชอบตอนร้องเพลง สาวเลยยังรอ

สวยและน่ารักมากๆ ยิ่งตอนยิ้มยิ่งประทับใจ
เก็บเอามานอนฝันเลยอ่ะ เสียงดีชอบตอนร้องเพลง สาวเลยยังรอ

เพลงนี้น้องบัสก็ร้องเพราะครับ ฝ้ายผูกแขนแทนของขวัญ เคยมีคนโพสต์ไว้ในบอร์ดนี้คำผุนนี่แหละ ลองดูนะครับ แนะนำๆ

น้องบัสจะดังได้ก็อยุ่ที่แรงใจ  จากแฟนๆๆนี้ละครับ  ช่วยกันสนับสนุนครับ

อนาคตอาจมีเพลงของตัวเองได้ครับ

น่ารักมากๆ คับการันตีคับ

[/color][/b]

น่ารักมากๆ คับการันตีคับ

[/color][/b]

ขอบคุณภาพสวยๆ น่ารักๆ นะครับ

เครดิต By Kriti เด้อครับ ม่วนหลายน้องบัสร้องเพลงเพราะมาก

น่ารักแล้ว ยังเสียงดีต่างหากครับ

เสียงดีจริงคับ สาวน้อย งดงามครับ

เสียงดีจริงคับ สาวน้อย งดงามครับ

เสียงดีอีหลีคับ ขอบคุณคลิปจากพี่โจอี้เด้อ

เสียงดีอีหลีคับ ขอบคุณคลิปจากพี่โจอี้เด้อ

มักคับ คนไปเบิ่งมาแล้วนำกันบอกแต่ว่า เสียงดีๆๆ สวยๆๆ คับ

ยินดีนำเสนอครับ ขอบคุณคับ

ขอบคุณพี่โจอี้เด้อสำหรับภาพงามๆและคลิปของน้องบัส อัพให้เบิ่งแหน่เด้อคับ ผมบ่ค่อยได้มีโอกาสไปเบิ่งป่านได๋

ขอบคุณพี่โจอี้เด้อสำหรับภาพงามๆและคลิปของน้องบัส อัพให้เบิ่งแหน่เด้อคับ ผมบ่ค่อยได้มีโอกาสไปเบิ่งป่านได๋

ได้มีโอกาสเบิ่งครั้งเดียวคับ คลิปกะมีสามเพลงนั้นหระคับ

แต่ภาพกะพอมี เด่วสิหาให้อีกเด้อคับ ถ้ามีโอกาสนะค้บน้อง

น่ารักมากคับ การพูดจา ใส ซื่อ สมกับเป็นนางเอกจริงๆ คับ

จริงๆครับ คอนเฟิร์มไปคุยอยู่หลังเวทีเป็นกันเองมากๆๆ

จริงๆครับ คอนเฟิร์มไปคุยอยู่หลังเวทีเป็นกันเองมากๆๆ

ขอแค่แนมเบิ่ง 

โดนใจอีหลีครับ คนงามและน้าฮัก

:m013: :m182: :m075: :m004: :m108: :m167: :m102: :m207:

นิสัยเลิศ คัก  เป็นกัน เอง   คอนเฟริ์ม อีกคนเด้อ  ติดตลกอีกต่าง  นี้ก็เป็นกันเองมาก  เล่นเฟคนำกัน ตอบอย่างเร็ว  น่ารัก ไม่หยิ่ง   ธิดาสวรรค์ จ้า

ขอคอนเฟริ์มอีกอย่าง  ล้างหน้า  หน้าใสมากกกกกก   สมกับนางเอกหมอลำอายุน้อย แต่ฝีมือ บ่น้อย   เด้า จ้า

น่ารักม๊กมากๆ คอนเฟริมส :m193:

จักสิย่อง จั่งได๋ดี จั่งสิเหมาะสม สำหรับ น้องบาส (แววตา)  ชอบอะ เสียงลำเป็นเอกลักษณ์ ( ยืนเวที...บนไฟแจ้ง ขอชี้แนะเป็นนามแฝงบทนี้บอกว่า.....) เพราะนานแล้วที่ไม่ได้ยินเสียงลำแบบนี้ เอาเป็นว่า ที่สุดอะ     โอยยยยยยยยยยย อยากเต้ย

:m121: :m121:คราฟผมผมกะวายูคัพได้มีโอกาสไปเบิงยู เป็นกำลังแรงใจให้กันเด้อคัพ :m107: :m107:

สุดยอดของสาวน้อย พลังเสียงดี

ไผมีโอกาสกะลองไปเบิ่งเด้อคับ ขอบอกว่าน่ารักจิงๆ เสียงดี เล่นดีทุกคนเลย และเต้ยสุดยอดคับ เครื่องเสียงก็ดี

** น้องบัส ** น่ารักมากๆๆๆ

ช่วยคอนเฟิร์มอีกคน น่ารัก เสียงดี ตัวจริงตัวเล็กๆ โก๊ะๆ พูดเพราะ หน้าใส น้องบัส รับไปเลย

เป็นนางเอกที่สวย,น่ารัก,เสียงดี,อายุยังน้อย,อนาคตไกล ขอให้ดังๆเ้ด้อ
.....อยากฮู้ว่าน้องบัส แม่นเป็นลูกสาวหัวหน้าบ่ครับ.....

เป็นนางเอกที่สวย,น่ารัก,เสียงดี,อายุยังน้อย,อนาคตไกล ขอให้ดังๆเ้ด้อ
.....อยากฮู้ว่าน้องบัส แม่นเป็นลูกสาวหัวหน้าบ่ครับ.....

ถูกต้องแล้วครับ  น้องบัส นางเอก เป็นลูกสาวพ่อไพบูล (หัวหน้าวง)  ผู้สืบทอดเจตตะนา ของพ่อคำผุน

"น้องบัส" นางเอกคณะคำผุน

เสียงดี สวย และน่ารักมาก อัธยาศัยก็ดีมากคับ
    :m129:

...