รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ขอแนะนำตัวด้วยคนนะคร๊าบ

• 12 ตอบ
  • 3201 อ่าน

ขอแนะนำตัวด้วยคนนะคร๊าบ
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 02:35:01 PM »
อิอิ

เป็นสมาชิกมาก็นานแต่ไม่ได้แนะนำตัวนะคร๊าบ

ยังไงก็ฝากหมอลำเรื่องต่อกลอนทำนองขอนแก่น คณะเพชรเมืองชัย ไว้ด้วยคนนะครับ หมอลำเมืองชัยภูมิ

นำโดยหัวหน้าผู้นำทีมงานคนหนุ่มไฟแรง(แต่งงานแร้ว) คุณหนึ่ง

สนใจดูผลงานได้ที่ บอร์ดหมอลำทั่วไปนะครับ

แวะมาเยี่ยมยามถามไถ่ ฝากไว้ในใจทุกๆคนด้วยนะครับ

.

Re: ขอแนะนำตัวด้วยคนนะคร๊าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 02:38:56 PM »
ลืมๆแนะนำตัวครับ

ชื่อ ปั๊ก อะนะครับ

ไม่มีคนถามแต่อยากบอกไว้นะครับ...อิอิ

มีรายมาทักทายๆกันมั่งนะครับ

.

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 03:10:15 PM »
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

ว่าแต่...หมอลำคณะนี้อยู่อำเภออะไรของชัยภูมิเหรอคะ

คุณปั๊ก ก็คนชัยภูมิเหรอ! เราไม่ใช่คนที่นี่หรอก แต่อยากทำความรู้จักไว้ค่ะ เพราะต้องไปชัยภูมิบ่อยๆ

อ้อ..ชื่อหญิง นะคะ  กระทู้ข้างล่างคุณนี่ล่ะคะ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 09:53:24 AM »
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

ว่าแต่...หมอลำคณะนี้อยู่อำเภออะไรของชัยภูมิเหรอคะ

คุณปั๊ก ก็คนชัยภูมิเหรอ! เราไม่ใช่คนที่นี่หรอก แต่อยากทำความรู้จักไว้ค่ะ เพราะต้องไปชัยภูมิบ่อยๆ

อ้อ..ชื่อหญิง นะคะ  กระทู้ข้างล่างคุณนี่ล่ะคะ

ครับ

เพชรเมืองชัย อยุ่ ต.ลาดใหญ่ อ.เมืองจ.ชัยภูมิอะครับ

แล้วหญิงเปงคนจ.ไหนหรอครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 11:43:04 AM »

ค่ะปั๊ก หญิงเป็นคน บุรีรัมย์ค่ะ

แล้ว ต.ลาดใหญ่  อ.เมือง นี่มันคนละที่กับบ้านลาดรึเปล่าคะ?

ถ้าเป็นที่เดียวกันเวลาหญิงไป อ.คอนสวรรค์ ก็ต้องผ่านใช่มั๊ยคะ ?

* 69club

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 12:42:07 PM »
ขอต้อนรับบ่าวปั๊ก อย่างเป็นทางการนะคะ...

แวะเข่ามาทักทายกันบ่อยๆ...สิได้บ่ลืมกัน

ลูหหลาน พญาแล คือกัน...ส่งข่าวหยามกันดุดุ แหน่เด้อ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 08:22:56 PM »

ค่ะปั๊ก หญิงเป็นคน บุรีรัมย์ค่ะ

แล้ว ต.ลาดใหญ่  อ.เมือง นี่มันคนละที่กับบ้านลาดรึเปล่าคะ?

ถ้าเป็นที่เดียวกันเวลาหญิงไป อ.คอนสวรรค์ ก็ต้องผ่านใช่มั๊ยคะ ?

ใช่แร้วครับบ้านลาดนั่นอะครับ

ว่าแต่ไปทามรายน้อ ที่อ.คอนสวรรค์

อิอิ.

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 08:24:47 PM »
ขอต้อนรับบ่าวปั๊ก อย่างเป็นทางการนะคะ...

แวะเข่ามาทักทายกันบ่อยๆ...สิได้บ่ลืมกัน

ลูหหลาน พญาแล คือกัน...ส่งข่าวหยามกันดุดุ แหน่เด้อ

คร๊าบ

คนบ้านเดียวกัน

คนภูเขียวหราๆครับ ไปเล่นบ่อยนะครับที่ภูเขียวแต่ในนามคอนเสิร์ตลูกทุ่ง อะครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 08:46:27 PM »
ยังไงก็แอดมาคุยกันนะครับ

เม้นท์ไฮ5ด้วยยิ่งดี

อิอิ

.

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 08:47:45 PM »
ยังไงก็แอดมาคุยกันนะครับ

เม้นท์ไฮ5ด้วยยิ่งดี

อิอิ

.

หุหุลืมๆๆ

นี่นะครับ plug_999@hotmail.com แอดทั้ง m ทั้ง ไฮ5 เรยนะครับ

อิอิ..

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 11:40:52 AM »
หมอลำ ชัยภูมิ บ้านผม ๆ สุดยอด ๆ (แต่ยังไม่เคยดู)

ละบ้านเกิดเมืองนอน หลายปี ไม่ค่อยมีเวลา ได้เยี่ยมเยือน

ได้ยินข่าวอย่างนี้ ก็จะคอยสนับสนุก อยู่ไกล ๆ อย่างนี้หล่ะคับ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 08:32:13 AM »

ใช่แร้วครับบ้านลาดนั่นอะครับ

ว่าแต่ไปทามรายน้อ ที่อ.คอนสวรรค์

อิอิ.

ไปหาคนรู้ใจมั๊งคะ  :D

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 10:14:17 AM »
ยินดีต้อนรับเด้อครับ

ขอให้มีความสุขกับเว็บลูกทุ่งหมอลำเด้อครับ

จั๋งได๋กะทักทายกันแน่เด้อครับ

...