รับทำเว็บ สมุทรปราการ

แฟนคลับนางเอกใหญ่ ต๋อย กัญทิมา เพ็ญนภา เชิญทางนี้คับ...

• 24 ตอบ
  • 14375 อ่าน

ใครมีรูปสวยๆ ก็เอามาแชร์กันนะครับ

พี่ต๋อย นิสัยน่ารัก ครับ ........... สมัครเป็นลูกเขยเด้อพี่ต๋อย

:m172: :m172: :m172: :m172: :m172:มักหลายค่ะ พี่สาวคนนี้ สมกับเป็นหญิงแกร่ง แห่งเส้นทางศิลปินจริงๆค่ะ :m121: :m121: :m121: :m121:

กะขอความกรุณาเอารูปต้นฉบับมาลงนะครับ.....

ถ้ารูปที่ตัดเครดิตออก กะขอให้เอาไว้แค่เบิ่งส่วนตัวนะครับ.........

ถ้าสิเอามาโพสต์ให้พี่น้องเฮาเบิ่งกัน .............

หรือสิเอาไปเผยแพร่ที่อื่น....กะขอให้ คงเครดิตเจ้าของภาพไว้นะครับ.....

เพราะมันเป็นวัฒนธรรม...ที่พี่น้องทางเวปเฮาได้ปฎิบัติกันมาโดนแล้วครับ...

แล้วอีกอย่างเจ้าของภาพเพิ่นสิได้มีกำลังใจ..........

ในการถ่ายรูปงาม ๆ มาให้เบิ่งกันอีกนะครับ........

จั่งได๋กะขอบคุณหลาย ๆ เด้อครับเด้อ.........

สำหรับลิ้งค์ทางล่างอันนี้ ...........

กะเป็นอีกหนึ่งกระทู้นะครับ........ที่อยากให้ลองศึกษาเบิ่งนะครับ

ขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ...........

http://www.luktungmohlum.com/index.php/topic,5241.0.html

จั่งใด๋กะขอกราบขอโทษทางเว็ปนะคับ
ที่กระทำสิ่งนี้ลงไป เพราะว่ายังศึกษากติกาทางเว็ปไม่ถี่ถ้วน
ยังไงก็ต้อง ขอขอบคุณพี่..ที่ให้คำกล่าว ติเตียนนะคับ

จั่งใด๋กะขอกราบขอโทษทางเว็ปนะคับ
ที่กระทำสิ่งนี้ลงไป เพราะว่ายังศึกษากติกาทางเว็ปไม่ถี่ถ้วน
ยังไงก็ต้อง ขอขอบคุณพี่..ที่ให้คำกล่าว ติเตียนนะคับ

คิดฮอดเอื่อยแฮงๆๆ จังใด๋กะเป็นกำลังใจให้เด้อคับ

คิดฮอดเด้แก่นนคร เป็นกำลังใจให้นะครับ

ชื่นชอบและชื่นชมผลงานพี่สาวคนนี้คับ....เป็นกันเองมากกับแฟนคลับ....

:m129: เป็นกำลังให้นางเอกสาวดาวค้างฟ้า เห็นมานานมาก ขอให้แก่นนครกลับมาโด่งดังอีกครั้งเหมือนในอดีตนะครับ

...