รับทำเว็บ สมุทรปราการ

27 ม.ค 2555 รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ อ.ชุมพลบุรี จ.สุรินทร์ ...

• 7 ตอบ
  • 3067 อ่าน

หลังจากที่พลาดวันที่ 2 ม.ค 2555 ก้อขอแก้ตัวใหม่ครับรับรองงานนี้ไม่พลาด...

อีก 1 วันครับพี่น้อง...

ว่าสิไป  หรือไม่ไป  แต่ก้ไม่แน่  อิอิ

ว่าสิไป  หรือไม่ไป  แต่ก้ไม่แน่  อิอิ
มาเด้อครับมาเด้อหน้าฮ้านนำกันครับพี่น้อง อิๆๆ

มาเด้อครับมาเด้อหน้าฮ้านนำกันครับพี่น้อง อิๆๆ

ย่านเพิ่นบ่เล่นซอดแจ้งนั้นติละ

:m172: :m172: :m172: :m172:
เขาสิเล่น  ซอดแจ้ง  บ่ละ

ย่านเพิ่นบ่เล่นซอดแจ้งนั้นติละ
ดีแล้วที่บ่มาครับ...

:m172: :m172: :m172: :m172:
เขาสิเล่น  ซอดแจ้ง  บ่ละ
ตี 2 เป๊ะครับไม่เกิน 1 น่ะครับ

...