รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รวมเสนอแนวคิดในการปรับปรุงเพื่อเป็นกำลังใจ

• 4 ตอบ
  • 3466 อ่าน

รวมเสนอแนวคิดในการปรับปรุงเพื่อเป็นกำลังใจ
001  ผมว่านะ เล่นจังหวะเหมือนลำซิ่ง เต้ยเข้า  ๓ เพลง เต้ยออก ๓ เพลงไปเลย
002  นักดนตรีซ้อมกันหน่อยทำการบ้าน
003  เวที ไฟ ดีขึ้น แต่ในความคิด ชอบเวทีรุ่นเก่า ๆ มันดูใหญ่ดี
004  หางเครื่องต้องเรียนร้อง เรียนลำ เรียนการแสดง

Re: รวมเสนอแนวคิดในการปรับปรุงเพื่อเป็นกำลังใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2011, 12:30:50 PM »
2 - 3 ปีมานี่เวทีน้องลงมากเลนหน่ะคะ่ อยากจะให้เวทีใหญ่คือสุปีที่เคยเป็นมาก่อน

Re: รวมเสนอแนวคิดในการปรับปรุงเพื่อเป็นกำลังใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:10:49 PM »
สำหรับผมน่ะ คิดว่า ตรงพื้นปรับระดับ ควรจะปรับข้างหลังให้สูงขึ้นหน่ิอย เพราะว่ามีคลิปหนึ่งผมดู สังเกตุได้ว่า เเดนเซอร์ของหลังไม่เห็นเลยโดนเเถวหน้าบังหมด กลายเป็น ทึบ หนาเกินไปคับ นี้เเหละคับ!!!จากคลิปนี้อ่ะคับ  
 เเต่เสียงก็ ok คับ(ความคิดส่วนตัวน่ะ) จากคนรักนางเอกน้อยยยย...........

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:23:32 PM »
ผมก็ขอแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ

ในเรื่องของการเต้ย....ย้อนไปตอนเปิดวงแรกๆๆ

ขอบอกว่าการเต้ยทำให้คนดูเงียบเหงาครับ

ขอเสนอเหมือนพี่ๆนะครับว่า เต้ยให้มากกว่านี้ 3-4 เพลงไปเลยครับ ทั้งเข้าและออกฉากครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 03:19:28 AM »
ปีนี้เต้ยออก 4 เต้าเข้า 1 เพลง อิอิ

...