รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพ+คลิป รัตนศิลป์@บ.เขาเสด็จ ต.หนองสาหร่าย อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 11/12/54

• 68 ตอบ
  • 19489 อ่าน

ภาพอาจจะไม่สวยนะครับ  แสงจ้า
เพราะคนถ่ายยังไม่ชำนาญครับ

จะรอดูนะคับ  

มีเยอะ ครับ
แต่ลงไม่มาก

เปิดตัวพิธีกร พี่ใหญ่  สุริยา เพลง ก็คุณนะสวย

รัตนศิลป์ ก็คุณนะสวย บ้านเขาเสด็จ

คนไม่เยอะนะครับ
เพราะว่าตอนแรกดูเหมือนจะเยอะ แต่มีโต๊ะจีน
ทำให้คนไม่กล้าเข้ามาดู

น่ารักอ่ะ +  สยามคันทรี

เดี๋ยวค่อยอัพนะครับ
นอนก่อน กลับถึง กทม หกโมงครึ่ง ง่วงมาก

4kr ภาพ สวย อยู่ น่ะครับบบบบบบบบบบ
 :m159:

* 69club

เอามาลงอีก  เอามาลงอีก

:m177: :m177:ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆๆครับ ที่เอาลงให้ดูนะครับ :m177: :m177:

ตอนเย็นจะอัพคลิปนะครับ

เต้ย แม่ฮ่างมหาเสน่ห์
ใครเป็นใคร มาดูกันครับ

รัดตะ เต้ยแม่ฮ่าง เขาเสด็จ

โอ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องอํ๋น บ่บอกกันแหน่ หล่วงได้ใจคับ กีากกกกกก

โอ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องอํ๋น บ่บอกกันแหน่ หล่วงได้ใจคับ กีากกกกกก

บังเอิญครับ  เห็นคนโดดเด้าหลาย กะเลยถ่ายหมายเห็นพอดี  อิอิ

บังเอิญครับ  เห็นคนโดดเด้าหลาย กะเลยถ่ายหมายเห็นพอดี  อิอิ

ดีเด้อ บ่ได้โดดกับเค้า แค่หล่วงได้ใจคับ อิอิ

ขอบคุณสำหรับรูปภาพและคลิปม่วนคับคับ ยอมรับว่าเมื่อคืนม่วนคักอีหลี พี่น้องหลายคักๆ เมาหากวนหมอลำเหมิดคืนเลยผม

weerawat, น้องบอล เมืองเลยคราบ454, SorDong , ต๋องสาเกตนคร, บ่าวโย้ย และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คลิป มีมากมาย  แต่ลงเฉพาะที่ยังไม่เห็นในยูทูปนะครับ

หลายคนพูดว่าชุดรัตนศิลป์ ไม่สวย
แต่คนที่ปากช่อง  และเด็กๆต่างพูดเสียงเดียวกันว่า  มีแต่ชุดสวยๆๆ

...