รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ขอเชิญเที่ยวงานประเพณี บุญหัวมันใหญ่ บ้านปลื้ม

• 2 ตอบ
  • 2912 อ่าน

ขอเชิญเที่ยวงานประเพณี บุญหัวมันใหญ่ บ้านปลื้ม อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์ วันที่ 24 มกราคม 2552
พบกับ สุดยอดหมอลำเรื่องต่อกลอน ประถมบันเทิงศิลป์ งานนี้ฟรีครับ เหล้า เบียร์ ลาบงัวกะฟรีเด้อ ;D

Re: ขอเชิญเที่ยวงานประเพณี บุญหัวมันใหญ่ บ้านปลื้ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 07:07:57 PM »
โอ้วว คือเป็นตาสนใจแท้ละครับ มีลาบงัวนำว่านิแหมะ ที่สำคัญฟรี อีก อิอิ

Re: ขอเชิญเที่ยวงานประเพณี บุญหัวมันใหญ่ บ้านปลื้ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 03:27:12 PM »
บ้านผมเองตอนแรกว่าจะจ้างพิณแคนฯแต่เค้าขอเลิกตี3ไม่ลำเรื่องก็เลยได้ประถมฯ

...