รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพบรรยากาศการแสดงของคณะหนึ่งในสยามที่นครราชสีมา

• 10 ตอบ
  • 8313 อ่าน

เอามาให้ชมกันครับ   ;D

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

;D

;D  น่ารักตั้งแต่หางเครื่องยันนางเอกครับ  ;D

ทิ้งท้ายด้วยพระเอกนางเอกครับ   ;D

คณะนี้บ่ได้เบิ่งหลายปีแล้วครับ เดี๋ยวนี่จั๊กเป็นจังได๋

ชุดนักร้องสวยจังเลยคะ

Re: ภาพบรรยากาศการแสดงของคณะหนึ่งในสยามที่นครราชสีมา
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 05:14:10 PM »
ขอบคุณภาพสวยๆเด้อจ้าอ้ายวี...ถืกใจหล่าอีกแล้ว

ยังไม่เคยดูเลยครับ อยากดูจังเลยครับ  ขอบคุณครับ

อยากดูด้วยครับ

Re: ภาพบรรยากาศการแสดงของคณะหนึ่งในสยามที่นครราชสีมา
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2009, 11:47:41 AM »
อยากทราบคิวงานบ้างคับ

:)หนึ่งในสยามบางปีก็ดีสุดยอด แต่บางปีก็ตกลงไปอย่างไม่น่าเชื่อ แต่ผลงานปัจจุบันก็ยังรักษาระดับเอาไว้ได้ดี
ปีที่บอกสุดยอดเลย ผมไม่แน่ใจ แต่ปีนั้นเวทีไม่ใหญ่แต่แต่งโอเค ตรงที่ตั้งกลองชุดน่ะครับ หมุนออกมาได้ ระบบไฟคอนเสิร์ตสุดยอด
นักร้อง แดนซ์เซอร์ นับว่าดี ในปีที่ผมกล่าวถึงพวกผมพูดกันกะเพื่อน ๆที่ไปดูมาว่า เล่นได้ดีกว่า หมอลำวงใหญ่ที่มีนักร้องอัดแผ่นนำบางวงซะอีก
(หมายถึงในปีนั้น นะครับ) แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ดูแล้วล่ะ ถ้ามีคิวงานช่วยเอามาลงหน่อยนะครับ :o

...