รับทำเว็บ สมุทรปราการ

นึ่งในสยาม@ งานงิ้วเมืองพล 18 พศจิกายน 2554 โดย ดิจัง ศูนย์หัวใจสิริกิติื

• 2 ตอบ
  • 3967 อ่าน

ภาพมีเเค่นี้ ผมไม่ค่อยประทับใจเลยปีนี้ ตั้งเวทีช้ามาก จนไปถึง2.30ทุ่มเวที ก็ไม่เสร็จ 3ทุ่มนิดๆค่อยเล่นได้

ควรปรับการเเสดงใหม่ด้วยนะครับ  ฝืดมาก

เเละการเต้น ขอให้ปรับด้วยนะครับ ความพร้อมขาด โดยเฉพาะเเดนเซอร์ผู้ชายควรฝึกให้ดีกว่านี้นะครับ เดี่ยวผมจะรอดูอีกยุเมืองพล บ้านโนนข่า อ.พล จ.ขอนเเก่น

คงจะปรับให้ดีขึ้นนะครับ เอาเเรงใจช่วยครับ

Thailand travel guide