รับทำเว็บ สมุทรปราการ

แฟนคลับน้องจอม ธนชัย หนุ่มสุดหล่อ แห่งคณะหนึ่ง รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ ขอเชิญทางนี้

• 91 ตอบ
  • 65518 อ่าน

แฟนคลับน้องจอม สุดหล่อ แห่งคณะหนึ่ง รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ ขอเชิญทางนี้ :m129:

* 69club

แอร๊ยสสสสสสสสสสสสสสสส์

มักคือเก่า  มักคือเก่า

แฟนคลับน้องจอม ธนชัย หนุ่มสุดหล่อ

แห่งคณะหนึ่ง รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ ขอเชิญทางนี้

ขอเชิญร่วมพูดคุย แสดงความคิดเห็น และโพสรูปน้องจอม

ดาวเด่นแห่งคณะ หนึ่ง รุ่งทิวาอำนวยศิลป์

รวมภาพน้องจอม ธนชัย ฤดูกาลปี 2554-2555

น้องจอมน่ารักจัง ดันเป็นพระเอกเร็วด้วยนะ

:m015:จอมน่ารักมากมายค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ :m015:

* 69club

น่ารักมาก ๆครับ  แต่ยังบ่เคยได้เบิ่งการแสดง...
จั่งได๋กะเป็นกำลังใจให้เด้อครับ................

* 69club

คิดฮอดคือเก่าค่ะ

มักแฮงตั้งแต่อยู่ประถมแล้ว

น้องจอม..  หายไปไสแล้วครับ คือบ่เห็นน้อนี่ :m129:

:m172: :m172: :m172: ขอขอบคุณเด้อจร้า ที่เอามาให้เบิ่ง ผุสาวกะสวย ผุบ่าวกะหล่อ อุ๋ยเว้ามาเป็นตาฮัก สวย หล่อ น่ารักกันทุกคนเลยจร้า :m172: :m172: :m172:

:m020: :m020:     อ้ายแม่นผู้ที่แสดงเรื่องประวัติหลวงพ่อถาวร  บ่คับ    :m003: :m003: :m003:

อยากรู้จังตอนนี้น้องจอมไปอยู่ไหน

แมนยุคับ  อ้ายเรายังอยู  รุ่งทิวา  ยุเบาะคับ

อยากรู้จังตอนนี้น้องจอมไปอยู่ไหน

แมนยุคับ  อ้ายเรายังอยู  รุ่งทิวา  ยุเบาะคับ
ตอนนี้จอมอยู่บ้านที่สกลฯ ครับ

ตอนนี้จอมอยู่บ้านที่สกลฯ ครับ

ตอนนี้จอมกำลังจะมีผลงานเป็นของตัวเองนะคะ เดี๋ยวจะมาอัพเดท ผลงานของจอมเรื่อย ๆ นะคะ :m057:

:m161:  :m129: :m129: :m129:

...