รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพทีมงานหนึ่งในสยาม ณ อ.เชียงยืน จ.มหาสารคาม งานกฐิน 22/10/54

• 57 ตอบ
  • 27474 อ่าน

:m022: :m022: :m022: :m022: :m022: :m022: :m022:

มา มาแล้ว พี่น้องเอ่ย หมอลำหนึ่งในสยาม มาแล้ว มาเอาแนวไปไว้
มาเอาในไปหว่าน มามั่ว มาเต้นหน้าฮ้าน นำหนึ่งในสยามกันเด้อครับ   (ภาพไม่ค่อยชัดเท่าไรนะครับ นั่งอยู่ไกล)

Re: ภาพบรรยากาศ การแสดง ของหนึ่งในสยาม 22/10/54
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 10:59:37 PM »
มาเร็วๆๆ ถ่าเบิ่งอยู่ ครับ

Re: ภาพบรรยากาศ การแสดง ของหนึ่งในสยาม 22/10/54
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 11:38:49 PM »
นั่งรอคัฟ............................ :m038:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 01:53:48 AM »
มาเร็วๆๆ ถ่าเบิ่งอยู่ ครับ

อดใจรอครับ ได้เบิ่งการแน่นอนครับ

กับงานแรก ของทีมงานหนึ่งในสยาม แต่รูปแบบการแสดงก็ยังไม่เข้าที่เข้าทางเท่าไรครับ

ถือว่า OK ครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 02:04:26 AM »
นั่งรอคัฟ............................ :m038:

อุ้ย.......ขอบคุณที่นั่งรอนะครับ

ดูเวที ไปก่อนนะครับ เด๊ยวพรุ่งนี้อัพลงให้หมดเลยครับ

คักเนาะถ่าเบิ่งตั้งโดนให้เบิ่งแค่เวทีว่านิแหม บ่เป็นหยังมื้อสิมาเบิ่งเด้อซั่นน่ะ :m011:

จัดมาอีกคราฟ   ถ้าเบิ่งแล้วเด้อคราฟ   อ้าวปูสาด  ๆๆๆๆๆๆๆ  ปูๆๆๆๆๆๆๆ  ไว้ ๆๆๆๆ   จัดมาเลยคราฟ

โอ้ววว  เวทีถือว่าใช้ได้นะคับบบ  สวยดี

ขอบคุณสำหรับรูปภาพเด้อคับบบ

สปอนเซอร์คือเริส.......แท้คัฟ เริสคัก :m022:

จัดมาอีกคราฟ   ถ้าเบิ่งแล้วเด้อคราฟ   อ้าวปูสาด  ๆๆๆๆๆๆๆ  ปูๆๆๆๆๆๆๆ  ไว้ ๆๆๆๆ   จัดมาเลยคราฟ

มาๆๆครับผม ได้เวลาแล้ว อิอิ

ภาพไม่ค่อยชัดเท่าไรนะครับ

นั่งอยู่ไกล

โอ้ววว  เวทีถือว่าใช้ได้นะคับบบ  สวยดี

ขอบคุณสำหรับรูปภาพเด้อคับบบ

ครับผม
บ่เป็นหยังครับผม

ด้วยความยินดีครับ

เด๊ยวอัพลงให้เรื่อยๆครับ

อยากดูหนึ่งในสยามมากมายเพราะไม่ได้ดูหลายปีแล้ว ยอมรับว่าเป็นอีกหนึ่งาติดตามครับคณะที่น่

อยากดูหนึ่งในสยามมากมายเพราะไม่ได้ดูหลายปีแล้ว ยอมรับว่าเป็นอีกหนึ่งาติดตามครับคณะที่น่

ถูกต้องครับพี่ ผมก็ไม่ได้ดูนานแล้วเหมือนกันครับผม

ปีนี้ละ ที่ผมได้ดู ถือว่าOK ครับ

ต่อจากนี้ไป.........

เป็นภาพการแสดงรีวิว เพลง

ในชุด นางมโนรา  ถือว่า OK ครับผม

สวยครับ ถึงสู้คณะอื่นไม่ได้ แต่อยู่ในใจผมเสมอและตลอดไปครับ คิดถึงทุกคนเลยครับ ชาวหนึ่งในสยาม

เวทีงามดีครับแจ้งดี

ขอบคุงครับ..สวยงามมากครับผม

ขอบคุณสำหรับการติดตามชมภาพการแสดงของหนึ่งในสยามปีนี้นะครับ

อย่าลืมทีมงานหนึ่งในสยามนะครับ

* 69club

:m019: :m019: :m019: :m019: :m019:

สุดยอดเลย  แจ่ม แจ่ม

สวยครับ ถึงสู้คณะอื่นไม่ได้ แต่อยู่ในใจผมเสมอและตลอดไปครับ คิดถึงทุกคนเลยครับ ชาวหนึ่งในสยาม

ขอบคุณค่า สวยงามดีอยู่ กะโอเคนะคะ เดี๋ยวสิไปเบิ่งอยู่งานงิ้ว อ.พลอยู่ดอก เพราะเพินบ่ค่อยมีงานทางนี้ปานใด๋ค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะ จะหนับจะหนุนอยู่หน้าเวที

ขอบคุณค่า สวยงามดีอยู่ กะโอเคนะคะ เดี๋ยวสิไปเบิ่งอยู่งานงิ้ว อ.พลอยู่ดอก เพราะเพินบ่ค่อยมีงานทางนี้ปานใด๋ค่ะ

ครับผม
ก็อย่าลืม เก็บภาพบรรยากาศมาชมด้วยนะครับผม

บ่มีช่วงลำเรื่องติ้ครับผม

ช่วงลำเรื่อง
ก็มีนิดหน่อยนะครับผม
เพราะว่ากลับก่อนครับผม

คือบ่คลิปมาเบิ่งแน่ครับ..บ่ถ่ายไว้ติครับ

ขอคุณคัฟ :m152: คิดฮอดพี่น้องหนึ่งในสยามทุกคนคาฟ. อยากกลับไปอีเด้

ขอคุณคัฟ :m152: คิดฮอดพี่น้องหนึ่งในสยามทุกคนคาฟ. อยากกลับไปอีเด้

โอ๊ยเนาะ คือบ่กลับไปน้อครับ

สิเป็นกำลังใจให้เด้อครับผม

...