รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพวันเปิดวงคอนเสิร์ตคนรุ่นใหม่ เด่นชัย วงสามารถ @อุบล..By khmernoi& นางนกเจ่า

• 26 ตอบ
  • 17981 อ่าน

วันเเรกอาจไม่สมบูรณ์เท่าที่ครนะครับ ไฟแสงสี ช่วงแรกไม่เห็นเปิดเลย .......เวทีมืดๆๆครับ นักร้องไม่เด่น(แต่เสียงดีมากมาย แอบเชียรฺเด้อ)

จั่งได่กะไห่กำลังใจ เซียร์คือเก่าเด้อครับ

สู้ๆ

ต่อๆๆๆๆ  น้องซาย    ต่อเลย 

บ่

ค้านเเล้วเฮ็ดงานก่อนคะเจ้าสิไล่ออก

ถ่ายคลิปมากะบ่เสียง...งงยุนิ

แต่คนเบิ่งมื้อคืนแบบหลาย...ตีกันไหง่ง่อง....เหอๆๆ

ที่เห็นเวทีมืดช่วงแรกกะเพราะว่าระบบไฟขัดข้องครับ  ด้านหลังเวทีมันจื้นแฮงฝนตกมื้อก่อนแสดง  ไฟรั่วลงกราวด์  เลยบ่เต็มพิกัดปานใด๋ครับ

เป็นกำลังใจให้กับทีมงาน..พร้อมกับเจ้าของคนที่ถ่ายภาพมาให้ชมนะค่ะ...สวยๆๆมากค่ะ

เปิดตัวปีแรก ได้สุดยอดขนาดนี้

ถือว่าเยี่ยมมากเลยคับ เป้นกำลังใจ มาทาง กทม. บ่อยๆ เด้อครับ

ไม่งั้นสิหาโอกาสไปชม ให้ได้คับ

* 69club

ยิงปืนนนนนนนนน ตู้มมมมมม ว่าซ้านนนนน+++

ยิงปืนนนนนนนนน ตู้มมมมมม ว่าซ้านนนนน+++

หมอลำกะเล่นต่อเลยติ   หรือหนีไผหนีมัน 5555

ยังต้องปรับปรุง อีกเยอะนะครัฟ  นะครัฟ ยังไงก็เซียร์เหมือนเดิมล่ะครัฟ แฟนคลัป ทีมงานคนรุ่นใหม่เด่นชัย  วงศ์สามารถ  คนบ้านเดียวกันครัฟ เหล่าเสือโก้ก สู้ๆ หนึ่งเดียวในอุบล

:m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059: :m059:

มื้อคืนนิ   มาเป็นตาย้านแท้  จร้า

ตาย  1  คน  ในงาน  แมะ   

พี่ สห. ตำรวจ  ได้ยินเสียงปืน   กะตัวใคร

ตัวมัน  คือกัน  จร้า   

น้องกะย่านคือกัน เลยบ่ได้ออกไปหน้าฮ้านเลย

อยากเหมิ่งคลิป  ครับ  อยากเหมิ่งคลิป 

เบิ่งคักๆๆ.....มาคือเวทีไหมไทยแท้หละหึ......จั่งได๋หนิ  ชี้แจงแหน่  อิอิ

สุดยอดอิหลี เด่นชัย คนบ้านข่อย

:m043: :m043: มาละเด้อ มาลำอิสานใต้ เด่นชัย  วงสามารถ  ดาวรุ่งเด่นสยาม  ดอกรักบันเทิงศิลป์   เสียดายวงเฉลิมพล มาลาคำ

เริศอยู่  ขอบคุณมากมายค่ะ  คึดยาก วันที่ 6 ฝนสิเซาตกไป่นิ สิได้ไปเบิ่งหมอลำบ่น๊อ......

แสงน้อยไปนิด เวทีมืดมาก แต่ระบบเสียงสุดยอด เห็นว่าเป็นเครื่องเสียงระบบเดียวกับสายันต์ซาวน์ และได้คนของสายันต์ซาวน์มาเป็นมิกซ์ วันนั้นอยู่ฝั่งทิศเหนือ เลยปลอดภัย แต่ฝั่งทิศใต้ตีกันบ่อยมาก 55555

เปิดโตแฮง ชุด แสงสีเสียง ตระการตา แรงส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณความม่วนชื่น ที่นำมาให้ ม่วนครับ
 :m129: :m129: :m129: :m129: :m129: :m129: :m129: :m129: :m129: :m129:
 :m096: :m096: :m096: :m096: :m096: :m096: :m096: :m096: :m096: :m096:

เปิดตัวได้ดีครับมากๆครับ ถือว่าเป็นการลงทุนมหาศาล ยังงัยก็ขอให้รุ่งๆดังๆขึ้นไปเรื่อยๆนะครับ จะหาโอกาสดูให้ได้ครับ

...