รับทำเว็บ สมุทรปราการ

เอาบรรยากาศการซ้อม ทีมงานคนรุ่นใหม่ เด่นชัยวงศ์สามารถ มาฝากครับ

• 18 ตอบ
  • 11036 อ่าน

เป็นส่วนหนึ่งของทีมงานครับ  อย่าลืมมาประกาศความเป็นเลือดอีสานนำกันเด้อ

วันเปิดวง  29  กันยายน  2554  ที่ข้างตึกสุนีย์แกรน  ในเมืองอุบลเด้อพี่น้อง  เฮ้า  จ๊วดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ป้าดดดดดดดดดดดดดดด ขอบคุณหลายๆๆๆๆเด้อครับบบบบบบบ

เปิดตัวไว มาแรงมาก น่าติดตามมากคัฟ :m022: :m159:
เป็นกำลังใจคาฟฟฟฟฟ

วันที่13ตุลาคม 54
 ที่อ.สว่างแดนดินครับบบ

วันที่13ตุลาคม 54
 ที่อ.สว่างแดนดินครับบบ
เบิ่งเผื่อแหน่เด้อครับ

อยากดูเร็วๆครับบบบ

คือสิม่วนเนาะ   อยากเบิ่ง

:m022: :m022: เยี่ยมขอให้มีงานหลายๆเด้อ เป็นกำลังใจให้ครับ :m172: :m172: :m172:

อยากเบิ่งเร็วๆๆๆจัง

คือสิเป็นตาม่วน

...