รับทำเว็บ สมุทรปราการ

มีตติ้งย่อยสมาชิกเว็บลูกทุ่งหมอลำดอทคอม 3 ก.ย. 2554 ครับ

• 71 ตอบ
  • 20969 อ่าน

น่ารักๆ ดีครับ

ป๊าด นักร้องสาวของทีมงานแหมครับ

นักร้องบ้านนอกคนนี้จะกล่อม น้องพี่และแฟนเพลง เจิ๊ด เจิ๊ด อิอิ

พี่ น้อง คู่หูคาราโอเกะครับ อิอิ

น้องชาย ผู้มาจากทางไกลสู่เมืองกรุง อิอิ

มาเบิ่งความม่วน แบบ ดอกแค อิอิ

นำเสนอโดย เมียผู้ใหญ่บ้าน และสาวนกประทาย

พร้อมกับทีมงานฟ้อนๆ เต้ยๆ ครับ

ป๊าด นักร้องสาวของทีมงานแหมครับ

นักร้องบ้านนอกคนนี้จะกล่อม น้องพี่และแฟนเพลง เจิ๊ด เจิ๊ด อิอิ

น้องนก จับไมค์ บ่ปล่อยเลย นักร้องสาวเฮา    :m046:

น้องนก จับไมค์ บ่ปล่อยเลย นักร้องสาวเฮา    :m046:

นักร้องสาวเสียงดีเนาะคับ เต้ยสนุกสุดยอด

ลีลาวดี ส่งข้อความหา หลวงหาเรวัตะ

เป็นจังหวะ การเต้ยแบบคอรัสครับ

จักว่าเสียงไผแหน่

* 69club

ดาวของงานมิตติ้ง "ดวงเดือน"  นางเอกพี่ยิ้ม (ภาคสอง)

ท้องอ่อนๆๆๆ ตัวะหนิ!!!

นักร้องสาวเสียงดีเนาะคับ เต้ยสนุกสุดยอด
แหม๋ๆๆ พี่กิต ก็เหมือนละจ้า ม่วนคักเเต่ไม่น่ากลับก่อนเลยเน๊าะ อิอิ

เขาพา เที่ยวคาราโอเกะ
ลืมเถียงนาเซ ที่เฮาเคยเว้าวอน
ลมหนาวมา น้ำขอดนาปลาข่อน
เพลินแสงนีออน บ่ฮำฮอนฮักเฮา

เขาพา เที่ยวคาราโอเกะ
ลืมเถียงนาเซ ที่เฮาเคยเว้าวอน
ลมหนาวมา น้ำขอดนาปลาข่อน
เพลินแสงนีออน บ่ฮำฮอนฮักเฮา

จัดไปน้องนก หลายเพลงขนาด บ่แม่นสิพากันไปอีกเบาะมื้อนิ   :m131:

เอ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้ายลุลิ คือพุให่กว่าเก่าแท้หล่ะ อิอิ

พะนะ แม่นางกะดาย   มันเป็นมุมกล้องชื่อๆ ดอก  หึยยยยยยย   

อิอิ

Crying Bank  หรือ ธนาคารน้ำตา

โดย เม่ียผู้ใหญ่ ก้บ นกจ๋า อิอิ

อ้ายลุลิ คือพุให่กว่าเก่าแท้หล่ะ อิอิ

พะนะ แม่นางกะดาย   มันเป็นมุมกล้องชื่อๆ ดอก  หึยยยยยยย   

อิอิ

พี่ปุริ โพสภาพจากกล้องเพิ่มเติมนำแหน่เด้อครับ  :m158:

อิอิ

พี่ปุริ โพสภาพจากกล้องเพิ่มเติมนำแหน่เด้อครับ  :m158:

พี่บ่าววีครับ    ผมต้องขอโทษอีหลี ครับ  ผมเฮ็ดไฟล์มื้อนั้น  เสียเมิดอัลบั้มเลยครับ
เสียดายอีหลีครับบบบ
ขอโทษหลายๆๆ ครับ พี่บ่าววี

อิอิ

พี่บ่าววีครับ    ผมต้องขอโทษอีหลี ครับ  ผมเฮ็ดไฟล์มื้อนั้น  เสียเมิดอัลบั้มเลยครับ
เสียดายอีหลีครับบบบ
ขอโทษหลายๆๆ ครับ พี่บ่าววี

บ่เป็นหยังครับผม พอดีน้องนกแจ้งไว้แล้วละครับ  โอกาสหน้าจังว่ากันใหม่ มาม่วนกันใหม่ครับผม   :m046:

ประกาศศศศศศศศศศศศศศศศศศศ นกร้องเพลง อดีตรักริมโขง ได้เเล้ว ลำได้พร้อม อิอิ

การันตรี จากเมียผู้ใหญ่บ้าน ว่าผ่านค่ะ อิอิอิ

Re: มีตติ้งย่อยสมาชิกเว็บลูกทุ่งหมอลำดอทคอม 3 ก.ย. 2554 ครับ
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 12:08:28 PM »
๕๕๕ +++ หัวต๊ะมาเห็นรูปจะของ  ป๊าด ๆ ๆ    :m131:

...