รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ตอนนี้ศิลปินสาวน้อยวันนี้กำลังอัดเพลงรวมศิลปิน ให้กำลังใจพี่พรกับอัลบั้มชุดใหม่นะครับ กับค่ายเพลงใ

• 8 ตอบ
  • 7167 อ่าน

ฤดูกลาลนี้อย่าลืมมาให้กำลังใจพี่พรกับอัลบั้มชุดใหม่นะครับ  กับค่ายเพลงใหม่  เเละความสนุกกับไสล์สาวน้อยเพชรบ้านเเพงรุ)แบบผสมผสานนะครับ  แปลกๆๆเเน่ครับการเเสดงปีนี้นะ

ตอนนี้ทางวงกำลังอัดเพลงเป็นอัลบั้มของวงสาวน้อยเองครับ จะอัดเพลงในช่วง  9-11 กันยาายน นี้นะครับ   คอยชมหน้าเวทีนะครับ  เพราะจะใช้เพลงมาโชวศิลปินรวมหน้าเวทีคับ

ส่วนพี่พรนั้นกำลังจะไปทำไกด์เพลงกับค่ายเพลง     ศิลปินพี่เอกชัย  ศรีวิชัย   ในรวมศิลปินของวงเอกชัยเพิ่นเองครับ

อย่าลืมให้กำลังใจต่อไปนะครับ

* 69club

ตอนนี้ทางวงกำลังอัดเพลงเป็นอัลบั้มของวงสาวน้อยเองครับ จะอัดเพลงในช่วง  9-11 กันยาายน นี้นะครับ   คอยชมหน้าเวทีนะครับ  เพราะจะใช้เพลงมาโชวศิลปินรวมหน้าเวทีคับ

นิมิตร หมายอันดี สาวน้อยเพชรบ้านแพง ทำอัลบั้ม รวมดาว

แถมพี่พร ได้ไป สังกัด กัด ทางพี่เอกชัยด้วย

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นานเบิดฤดูกาลแท้น้อ

:m159: มีผลงานพี่พรชุดใหม่ออกมาหรือยังครับ อยากฟังครับ หรือว่ายังบ่เรียบร้อยครับ ซ่อยแจ้งข่าวแนเด้อครับ อยากฟังอีหลี 

ใด้ฟังเพลงของพี่ไก่แก้วแล้วครับ 1 เพลงม่วนมากๆ

Thailand travel guide