รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ทำมัยช่วงนี้เว็บเราดูเงียบๆ ล่ะคับ

• 1 ตอบ
  • 1183 อ่าน

ทำมัยช่วงนี้เว็บเราดูเงียบๆ ล่ะคับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 05:12:22 PM »
พี่ๆ ผู้ดูแลเว็บคับช่วงนี้ทำมัยเว็บเราไม่ค่อย update เรื่องอ้ายไหมเลยคับ
ผมขอเชิญชวนพี่น้องที่รู้ข่าวอ้ายไหมร่วมกัน update เรื่อองอ้ายเฮาเด้อคับ
(อยากฮู้ข่าวเรื่องอ้ายไหมแฮ้งแฮง ตอนนี้อ้ายเฮาทำอะไรยุน้อ)

Re: ทำมัยช่วงนี้เว็บเราดูเงียบๆ ล่ะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 06:08:39 PM »
ยามนี้ ช่วงวันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ อ้ายลาวกะรับงาน มินิคอนเสิร์ต ทั่วประเทศ เมื่อวานเล่นอยู่กันทรลักษณ์ ศรีสะเกษ วันนี้เล่นอยู่ อ.เมือง ขอนแก่น

พี่น้องเฮากะนำข่าวมาอัพเดทให้เห็นเรื่อยๆ นี่ครับ... ส่วนวันอื่นๆ คึดว่าอ้ายลาวคือสิเตรียมงานเพลงชุดใหม่อยู่ หรือบ่กะเตรียมพร้อมเรื่องต่างๆ ของวงอยู่บ้านพัก ซึ่งเป็นเรื่องปกติของหมอลำ ช่วงพักวงอยู่แล้ว ครับผม...

...