รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ฤดูกาลหน้าพระเอกคับคั้ง 4 ตัวพระ ปะทะนางเอกคนเดิม พร้อมกับตัวโกงหน้าหล่อ

• 25 ตอบ
  • 14281 อ่าน

‎4 พระเอก ทีมงานศิลปินภูไท แม็ค วงศ์ศิลป์ แมน วงศ์ศิลป์ ฮ็อตดี้ ทวีศักดิ์ หลิว ทรงเดช ประกบ นางเอกหมอลำสาวเสียงสำออยก้อย ปิยะพร ดาวร้ายหุ่นดารา บิล บารมิตร กตัญญู  a042  a042

a042 a042 เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูนักแสดง
พระเอก ตอนแต่งหน้ากับไม่แต่งหน้า ว่าใครเป็นใคร
รอติดตามให้กำลังใจนะคร้าบ แฟน ๆ ศิลปินภูไท

a042 a042
แฟนคลับ ดาวร้ายหุ่นดารา บิล บารมิตร กตัญญู ไม่ต้องรอนาน

เพิ่นสิลำเรื่องหยังน้อจ้า พระเอกคือมี 4 คน 
คือมีแต่ผู้หล่อ ๆ น่ารัก ๆ แท้
เป็นตาดังคักเนาะ วีระพงษ์ ปีหน้า สิถ่าเบิ่งให้กำลังใจเด้อ

a042 a042
แฟนคลับ ดาวร้ายหุ่นดารา บิล บารมิตร กตัญญู ไม่ต้องรอนาน

พี่บิลคือหล่อแท้ หล่อคักอีหลี เคยเห็นแต่หมอลำบ่แต่งหน้า บ่เป็นตาเบิ่งปานได๋
คุณพ่อวีระพงษ์ คือเลือกมาให้ถึกใจคนเบิ่งแท้

a042 a042 นางเอกหมอลำสาวเสียงสำออย ก้อย ปิยะพร

a042 a042 พระเอกหลิว ทรงเดช

กริ๊สสสสสสสสสสสสสส พี่หลิว น่ารักมากมาย
รักพี่วินจังเลย  ขอบคุณนะคร้า  หน้าตาเขาดีจิง  หมอลำวีระพงษ์

หล่อ-สวย ทั้งนั้นเลยครับผม

พระเอกแมน วงศ์ศิลป์ 
ที่แฟน ๆ คิดถึง

เริ่มซ้อมตอนใดน้อครับ  ทราบแล้วแจ้งให้ทราบแน้เด้อ

ติดตามต่อไป
เชียร์ๆๆๆๆๆๆ
มักหลาย โดยเฉพาะเอื้อย ก้อย เสียงม่วนดี

a042/ฝากความคิดฮอดหาทุกๆๆคนแน่เด้อพิเศษแน่จั๊กหน่อย...น้องหลิวเด้อฮ้าๆๆๆๆจากพี่น้องทางกรุงเทพพะนะๆๆๆ a084

ขาดรูปบ่าวฮ๊อตอ่า a079
  ถ่าเอา รูปอัพเดทเพิ่นเนาะ  หล่อกว่าเดิม  ลุ้นดู
ถ้าปล่อยทีเดียวก็ไม่มันส์นะสิครับ  ฮ่า ๆ a042 a042

a042/ฝากความคิดฮอดหาทุกๆๆคนแน่เด้อพิเศษแน่จั๊กหน่อย...น้องหลิวเด้อฮ้าๆๆๆๆจากพี่น้องทางกรุงเทพพะนะๆๆๆ a084

คือเป็นแนวนั่นน้อปาดนิ  ฮ่า ๆ   a042  a042
สำพอเพิ่น เซาจากอาการปวดเข่า  คนให้กำลังใจหลายนี่เอง 
เดี๋ยวบอกให้ ครับ  พระเอกหลิว คือสิยิ้มบ่หุบเนาะ

มีแต่ผู้หล่อๆสวยๆ  ถ้าติดตามผลงานครับผม

ขอบคุณเด้อ เห็นแต่หน้ากะรู้ว่าเสียง แจ่มจริง

ปีหน้าหวังว่าชาวกรุงเทพจะได้ชมผลงานคุณภาพของศิลปินภูไทนะครับ

ปีนี้ ที่รู้นะครับ นักแสดงหลักของพ่อวีระพงศ์ ครับ
พระเอก
1 แมค วงศ์ศิลป์
2.แมน วงศ์ศิลป์ 3.ฮ็อด
ตัวร้าย สุดหล่อ
1.อ็อด บุศชรินทร์
2.บิล บารมิตร
3.ต้า
4.โทน
ส่วนพระเอก หลิว บ่อยูแล้ว
นางเอก ก้อยปิยะพร
ฤดูการหน้า อลังการกว่าเก่า พ่อวีระพงศ์บอกครับทัองเรื่องของเวทียาว ใหญ่กว่าเก่า แด้นสมากกว่าเก่าคราบ

...