รับทำเว็บ สมุทรปราการ

โทษนะคับมีใครพอจะทราบประวัติพี่วัชราภรณ์ สมสุขบ้างมั้ยคับ

• 5 ตอบ
  • 12227 อ่าน

โทษนะคับมีใครพอจะทราบประวัติพี่วัชราภรณ์ สมสุขบ้างมั้ยคับ ถ้ามีรบกวนบอกผมด้วยนะคับ ผมชอบพี่เค้ามากแต่ยังไม่ค่อยรู้จักพี่เค้าเท่าไหร่ รบกวนอีกอย่างนะคับพี่เค้าอยู่คณะอะไรคับ กรุณาตอบผมด้วยนะคับ ผมชอบพี่เค้ามากคับ

วัชราพร สมสุข เป็นหมอลำซิ่งระดับแถวหน้า ตอนนี้เพิ่นอยู่ในสังกัดอีวีเอสเรียบร้อยแล้ว และก็ออกอัลบั้มเรียบร้อยแล้ว วันถ่ายเอ็มวีเพิ่นผมก็ได้ไปดู ส่วนประวัติเพิ่นผมก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าเป็นคนอุบลนี่แหละถ้าจำไม่ผิด อายุตอนนี้ก็สี่สิบกว่าๆแล้วแต่ยังสวยอยู่มากๆๆ เพิ่นเป็นหมอลำตอนอายุสามสิบกว่าๆนี่เอง แต่ความสามารถล้นเหลือครับ

งามครับ............เรียบร้อยดี.....บ่ดีเด้า.....

เพลงหย่าวปานได๋.....กะบ่เคยเต้นเด้า.....

มีหนึ่งเดียวในประเทศไทย.....ขอให้เจริญ ๆ เด้อครับ.....

ผมกะมักสังวาสลำของพี่แกคือกันคับ 

เป็นคนอำเภอเดชอุดมเหมือนกันกับผมคับ แต่บ่จักประวัติพี่แกคือกัน

ไผฮู้จักจะมาบอกกันแหน่เด้อคับ

เอามาฝากกันครับ......สำหรับแฟนคลับ หมอลำ วัชราภรณ์

http://www.4shared.com/embed/244547889/d9acea1

a0105เจ้ อุ่น ลาวกะเป็นคนบ้าน บัวงาม อ.เดชอุดมนั่นหละผู่ได๋สิว่าจ้างกะไปได้เลยๆๆราคาย่อมเยา a059

...