รับทำเว็บ สมุทรปราการ

คลิป บรรยากาศ คอนเสิร์ต ศิลปิน ภูไท วีระพงษ์ วงษ์ศิลป์ @ งานดอกคูณเสียงแคน

• 36 ตอบ
  • 18024 อ่าน

มื้อนั้นคาแต่ไปเล่นน้ำอยู่ กะเลยซ้า..........

แต่กะเก็บภาพ บรรยากาศ มาได้หลายพอสมควร

มาชมกัน!!!

* 69club

นางเอก ประจำทีมงาน ก้อย ปิยพร

* 69club

ต่อด้วยผลงานเพลง โจ๊ะๆๆๆๆๆ

* 69club

อีกโชว์ ที่อลังการ สไตล์ ศิลปินภูไท

ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

* 69club

ช่วงต่อไปสิเป็น ผู้นำทีมงาน

กำลัง อัพ ใจเย็นๆ คร๊า

ใจเย็นๆๆๆๆ

มาแล้วเหรอเนี้ย  ปล่อยให้รอ   สุดสิ้นซะที  ฮ่า ๆ a042 a042

* 69club

มาแล้วเหรอเนี้ย  ปล่อยให้รอ   สุดสิ้นซะที  ฮ่า ๆ a042 a042

พึ่งวางเอาลง เหลืออีกเพียบ ไม่ต้องห่วง

ชุดงามหลาย อีก 1คณะ  แต่บ่เคยเบิ่งสักเที่ย....

ชุดงามหลาย อีก 1คณะ  แต่บ่เคยเบิ่งสักเที่ย....

สวยงามน่าติดตามเบิ่งผลงานเลยที่เดียว  แต่กะบ่มีโอกาส

จัมโบ้น่ารักยังงัยก้อยังน่ารักเหมือนเดิมเลยนะ  ไม่ค่อยได้โทรหาเลย ยังงัยก้อรักษาสุขภาพด้วยล่ะ 
ได้ยินข่าวว่าผู้สาวแต่งงานหนีจาก แต่ก้อยังมีแฟนคลับที่ให้กำลังใจอยู่ สู้ๆ จะได้หมดเวรหมดกรรมซะที...อิอิ

ม่วนครับ...ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันเด้อครับ

สาวก้อย เสียงดี มัก มัก มัก มักแล้ว

มักสีสันฉากเวทีกับเครื่องเสียงเพิ่นครับ

ขอบคุงที่นำมาให้เบิ่งเด้อครับ ทุกอยาก ดีหมดยกเว้น ไฟ ไม่ผ่านเอาซะเลย พอเปลี่ยนก็น่าจะเปลี่ยนนะผมว่า

:m022: :m022: :m022: ขอบคุณครับสำหรับคลิปม่วนๆๆ ม่วนบักคักเลย  :m022: :m022: :m022:

ขอปรบมือให้แบบดังๆครับสำหรับวงหมอลำที่ตั้งมาไม่นานแต่มีพัฒนาการที่โตแบบก้าวกระโดด ขอชื่นชมในเรื่องชุดการแสดง อลังการดีครับ เวที ขอให้พัฒนาเรื่องเสียงร้องของฝ่ายหญิงอีกนิดหน่อย จะโดดเด่นกว่านี้ครับ สรุปสั้นๆ ศิลปินภูไท นายเยี่ยมจริงๆ

ขอปรบมือให้แบบดังๆครับสำหรับวงหมอลำที่ตั้งมาไม่นานแต่มีพัฒนาการที่โตแบบก้าวกระโดด ขอชื่นชมในเรื่องชุดการแสดง อลังการดีครับ เวที ขอให้พัฒนาเรื่องเสียงร้องของฝ่ายหญิงอีกนิดหน่อย จะโดดเด่นกว่านี้ครับ สรุปสั้นๆ ศิลปินภูไท นายเยี่ยมจริงๆ
คลิปข้างบนที่เบิ่งนี่ของปีที่แล้วนะครับถ้าจำบ่ผิดเพราะว่า ปีนี่บ่แม่นเวทีแบบนี้ อีกอย่างผมไปเบิ่งมาแล้วอยู่ภูเขียว เสียงดีทุกคนครับ เครืองเสียง การโชว์ การลำ สมบูรณ์แบบครับ ถ้ามีโอกาสลองไปเบิ่งหน้าเวทีครับ ผมไปเบิ่งครั้งแรก หลงคายออ้ไปเลย ปิดวงวันที่ 9 มิถุนายน ว่าสิไปอยู่ ครับ
รับทราบครับผม เดวทางบ้านสิไปให้กำลังใจวันที่ 26 เมษายน 56 ที่บ้านหนองหัวช้าง กันทรารมย์ ศรีสะเกษ แแล้วสิโทรถามทางบ้านเบิ่งว่าเป็นจั๋งได๋ครับ ผมยังไม่เคยดูจริงๆเลย ดูแต่ในยูทูปอะครับ แต่กะมักครับ

...