รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องทุกคนด้วยนะครับ

• 4 ตอบ
  • 1229 อ่าน

ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องทุกคนด้วยนะครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2009, 01:19:09 AM »
ผม...ภคพล  ภูจอมจิตร(พลซาวด์)อยู่ จังหวัดกาฬสินธุ์   อดีตเคยเป็นนักดนตรีมาก่อนครับ  เล่นให้หลายวงทั้งร้านอาหาร/สตริง/ลูกทุ่งหมอลำ
ปัจจุบันมาเอาดีทางด้านเครื่องเสียง  มีเครื่องเสียงคุณภาพดีไว้บริการทุกๆท่านครับ  โดยได้รับการสนับสนุนจาก พี่อ๊อดและพี่อู๊ด(เจ้าของวงหนูภารฯ)
ขอฝากไว้ในอ้อมใจทุกๆท่านด้วยนะครับ  โทรมาคุยได้ครับ  0821169743 ยินดีต้อนรับทุกๆท่าน   ;D ;D ;D

Re: ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องทุกคนด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:15:20 PM »
สวัสดีจ้า  ป้าด ความสามารถมาเลิศแท้อ้าย  สอนให้นางแนเปี๋ยง

* 69club

Re: ฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องทุกคนด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 09:26:03 AM »
ป๊าดดดดดด!!!!!!

เริศคร๊า...เริศมากมาย นะคะ

เอามา บึ้มบั๊ม แข่งกัน กะของสาวขี้ดื้อบ่จ้า

คือสิดังสามบ้านแปดบ้านเนาะ อ้ายยยย

ขอต้อนรับอย่างเป็ฯทางการนะคะ...

ให่เบอร์โทรมา โทรไปยืมเงินได้บ่ค่ะหนิ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 10:10:51 AM »
ยินดีต้อนรับเด้อครับ

ขอให้มีความสุขกับเว็บลูกทุ่งหมอลำเด้อครับ

จั๋งได๋กะทักทายกันแน่เด้อครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:21:26 AM »
ยินดีต้อนรับเด้อครับ

ขอให้มีความสุขกับเว็บลูกทุ่งหมอลำเด้อครับ

จั๋งได๋กะทักทายกันแน่เด้อครับ

...