รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รวมภาพการแสดงคณะ ศิลปินภูไท ฤดูกาลปี 2560-2561 @ รวมทุกสถานที่ ความม่วน

• 464 ตอบ
  • 135480 อ่าน

รวมภาพการแสดงคณะ ศิลปินภูไท ฤดูกาลปี 2553-2554 หน้าที่ 1-4
รวมภาพการแสดงคณะ ศิลปินภูไท ฤดูกาลปี 2555-2556 หน้าที่ 4-4
รวมภาพการแสดงคณะ ศิลปินภูไท ฤดูกาลปี 2556-2557 หน้าที่ 4-7
รวมภาพการแสดงคณะ ศิลปินภูไท ฤดูกาลปี 2557-2558 หน้าที่ 7-8
รวมภาพการแสดงคณะ ศิลปินภูไท ฤดูกาลปี 2559-2560 หน้าที่ 8-9
รวมภาพการแสดงคณะ ศิลปินภูไท ฤดูกาลปี 2560-2561 หน้าที่ 9-ปัจจุบัน

รวมภาพการแสดงคณะ วีระพงษ์ วงศ์ศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554 @ ริมบึงแก่นนคร จ.ขอนแก่น

สุดยอดสงกรานต์อีสาน เทศกาลดอกคูณเสียงแคน และถนนข้าวเหนียว จ.ขอนแก่น

สุดยอดสงกรานต์อีสาน เทศกาลดอกคูณเสียงแคน และถนนข้าวเหนียว จ.ขอนแก่น

อ้ายต้า เอามาลงอีกแหน่เด้อออออออ

ภาพงามหลายขนาดดดดดดดดด

ขอบคุณอ้ายต้าหลายๆเด้อจร้าาาาาาาาาา

คณะวีระพงศ์ ปีนี้ิ ผ่านนนนน

ปีหนร้าอลังการกว่าเก่าเด้ออออออ

อ้ายต้า เอามาลงอีกแหน่เด้อออออออ

ภาพงามหลายขนาดดดดดดดดด

ขอบคุณอ้ายต้าหลายๆเด้อจร้าาาาาาาาาา

คณะวีระพงศ์ ปีนี้ิ ผ่านนนนน

ปีหนร้าอลังการกว่าเก่าเด้ออออออ

ได้เลยครับ.. มีเป็นตับ

* 69club

เอ๊า หย่าวมา หย่าวมา.....

พี่ๆในวงเพิ่นรอเบิ่งรูปอยู่ค่ะ

ไปเบิ่งมาวันที่ 15 เม.ย. 54 ที่บ้านช้าติเจริญ วอดแจ้งเลยคับ ม่วนหลายสุดยอด มีการพัฒนาแบบอย่างดี
เปรียบเทียบการแสดง ทุก ๆอย่าง กับไหมไทยแล้วที่ไปเบิ่ง มา คะแนนเต็ม ร้อย วีระพงษ์ ได้ 90 คะแนน ไหมไทย 40 เล่นห่วยสุดๆๆไหมไทย
บ่มีการพัมนาเลย  วีระพงษ์บ้านผมจ้างไปสมัยเปิดวงใหม่ ๆ กะพอเบิ่งได้ แต่ทุกมื้อนี้ พัฒนาแบบสุดๆๆยอมรับ

เอ๊า หย่าวมา หย่าวมา.....

พี่ๆในวงเพิ่นรอเบิ่งรูปอยู่ค่ะ

เขียนชื่อคณะเพิ่นผิด.. เฮ็ดจั่งได๋ละบาดเนี่ย ขอโทษหลายๆเด้อครับ

ผู้ได๋ท่าเบิ่งรูปน้อ.. น้องก้อย

ภาพบ่งามอย่ากันเด้อครับ.. ไฟเวทีมืดถ่ายยากอีหลี

อยากให้มาทาง กทม. คับ อยากเบิ่งคะนาดคับ

น้องมาร์ค เสียงดีขนาดครับ

นางเอกสาว.. ก้อย ปิยพร เสียงดีมากๆๆๆ

ผู้ได๋ท่าเบิ่งรูปน้อ.. น้องก้อย

วีวินนี่แหละครับ  ถ่าเบิ่ง  รอภาพสวย ๆ  ฮ่า ๆ  a042 a042

วีวินนี่แหละครับ  ถ่าเบิ่ง  รอภาพสวย ๆ  ฮ่า ๆ  a042 a042

เมื้อนั้นได้ไปเล่นบ่ครับ .. คือบ่คุ้นหน้าเลย หรือบ่ได้มาน้อครับ

* 69club

- คุณพ่อ วีระพงษ์

- พี่วีวิน

- และชาวคณะอีกหลายๆคน

- แฟนคลับนำค่ะ

ปล. คลิปก้อยกำลังทยอยอัพ รอก่อนเด้อค่ะ เปิดงานมา

กำลังยากนำการนำงานอยู่

* 69club

น้องมาร์ค เสียงดีขนาดครับ

แต่งซุดหมอลำ ขึ้นแล้ว ผู้ดีอีหลีค่ะ

มักแฮง เสียงดี ลีลาใซ้ได้ค่ะ

...