รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รวมภาพการแสดงคณะ ศิลปินภูไท ฤดูกาลปี 2560-2561 @ รวมทุกสถานที่ ความม่วน

• 464 ตอบ
  • 134391 อ่าน

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อครับ

สุดยอดสงกรานต์อีสาน เทศกาลดอกคูณเสียงแคน และถนนข้าวเหนียว จ.ขอนแก่น

สุดยอดสงกรานต์อีสาน เทศกาลดอกคูณเสียงแคน และถนนข้าวเหนียว จ.ขอนแก่น

ผู้ได๋ท่าเบิ่งรูปน้อ.. น้องก้อย

วีวินนี่แหละครับ  ถ่าเบิ่ง  รอภาพสวย ๆ  ฮ่า ๆ  a042 a042

เมื้อนั้นได้ไปเล่นบ่ครับ .. คือบ่คุ้นหน้าเลย หรือบ่ได้มาน้อครับ
ช่วงหลัง ๆ ไม่ค่อยไปได้ลำละครับ   ติดงานหลายอย่าง
แต่ก็ยังคงทำเบื้องหลังให้วงอยู่  โอกาสหน้าคงสิได้ พบปะพูดคุยกันนะครับ
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ   แรกๆเรากังวลว่ารูปจะออกมายังไง  เพราะ  นักแสดงหลายคนไม่ได้พิถีพิถันในการแต่งหน้า
แต่ไม่ผิดหวัง  ช่างภาพเทพจริงๆ รูปเลยสวย

ช่วงหลัง ๆ ไม่ค่อยไปได้ลำละครับ   ติดงานหลายอย่าง
แต่ก็ยังคงทำเบื้องหลังให้วงอยู่  โอกาสหน้าคงสิได้ พบปะพูดคุยกันนะครับ
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ   แรกๆเรากังวลว่ารูปจะออกมายังไง  เพราะ  นักแสดงหลายคนไม่ได้พิถีพิถันในการแต่งหน้า
แต่ไม่ผิดหวัง  ช่างภาพเทพจริงๆ รูปเลยสวย

โอ้.. ผมมือฝึกหัดครับ ยอมรับว่าถ่ายรูปยากมากครับ.. เพราะไฟเวทีค่อนค้างมืด

ไฟวืบว๊าบ -->(มืดๆ สว่างๆ) จับโฟกัสค่อนข้างยาก

a0117   a0117   a0117   a0117   a0117   a0117

ถ้ามีโอกาส... ฤดูกาลหน้าขออนุญาติไปถ่ายหลังเวทีนะครับ

คณะนี้ไม่เคยเข้าไปเลยครับกลัวโดนดุ และอีกอย่างไม่รู้จักใครเลย

ถ้ามีโอกาส... ฤดูกาลหน้าขออนุญาติไปถ่ายหลังเวทีนะครับ

คณะนี้ไม่เคยเข้าไปเลยครับกลัวโดนดุ และอีกอย่างไม่รู้จักใครเลย

ยินดีต้อนรับครับ  จะได้รู้ด้วยว่านักอสดงส่วนมากมีแต่นักเรียน  นักศึกษา

ยินดีต้อนรับครับ  จะได้รู้ด้วยว่านักอสดงส่วนมากมีแต่นักเรียน  นักศึกษา

ป้าดขาดเรียนมาเต้นบ่ครับ..

ชอบขนไก่คณะนี้มากครับ.. อลังกาลดี

เอามาลงอีกแหน่ครับพี่ต้า

บ่เคยเบิ่งหน้าเวทีจั๊กทื่อ

คึมาอลังการ งานสร้างแท้น้อ ครับ

ขอบคุณครับ ภาพงามอีหลี อลังการคักหมอลำกาฬสินธุ์บ้านเฮา
ภูมิใจหลายๆครับ a0117

สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ งามๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

Thailand travel guide