รับทำเว็บ สมุทรปราการ

2 เมษา ใครอยู่แถวสกลบ้าง เจอกันบ้านเชียงเครือ มอเกษตรเด้อพี่น้อง

• 5 ตอบ
  • 2459 อ่าน

2 เมษา  ใครอยู่แถวสกลบ้าง เจอกันบ้านเชียงเครือ มอเกษตรเด้อพี่น้อง

a029 a029 a029 a029
เจอกันแน่นอนคับผม  ผมเด็กมอกะเสดนะคับ
ไงก็ชวนไปนั่งด้วยหน่อนนะคับ
ผมมะมีเพื่อนไปดู้วยอะคับ
ไปหมอลำตอนไหน ผมไปคนเดียวทุกที
 thank2s thank2s thank2s thank2s

ไปดูอย่างแน่นอน เพราะผ๋มอยู่บ้านเชียงเครือ เหอะๆๆๆ

2 เมษา  ใครอยู่แถวสกลบ้าง เจอกันบ้านเชียงเครือ มอเกษตรเด้อพี่น้อง
ไปแน่นอน เหลียวหากันแน่เด้อ ซอดแจ้งเด้อ คนข่อนแล้วคือสิเห็นกันอยู่ดอก สิไปประมาณ 10 คนนิหละ จะนั่งดูหมอลำอย่างมีวัฒนธรรมคราบ

ข่อยอยู่บ้านธาตเด้อ

อยากไปยุ แตวาติดงานยูบ้านวานร1-4เมษา ป๋มเด็กค่าย ร.3พัน.1 เกาคัฟ
1 เมษา มาวานรก่อนกะได๊ รัตนะ ระเบียบ a007 a007 a007

...