รับทำเว็บ สมุทรปราการ

มีภาพการแสดงมาฝากครับ (หลังจากที่ได้ไปอยุ่ในวง ช่วงเดือน กพ. ที่ผ่านมา)

• 24 ตอบ
  • 8431 อ่าน

ขอบคุณครับ..ภาพคือหน่อยแท้..เอามาลงอีกแหม..

ขอบคุณครับ..ภาพคือหน่อยแท้..เอามาลงอีกแหม..

มีอีเยอะครับบ  รอแปปป

ต่อไปเป็นงานที่อยุ่หนองคายน่ะครับ ดูดีๆอาจมีรูปผมไช่ชุดหมอลำ อิอิ

หมดแล้วน่ะครับ ถ้ามีโอกาสได้ไปอยู่อีก เด่วเอามาฝากอีกครับ

* 69club

ป๊าดดดดดดดดดดดดดด เป๊ะทั้งรุปและเจ้าของกระทู้

ป๊าดดดดดดดดดดดดดด เป๊ะทั้งรุปและเจ้าของกระทู้

กด Like เบาๆๆ   อิอิ

...