รับทำเว็บ สมุทรปราการ

18 มีนาคม ชมมหกรรมคอนเสิร์ตสุดยอดลูกทุ่งหมอลำ คณะ พระเอกใหญ่ ครับ

• 5 ตอบ
  • 2917 อ่าน

18 มีนาคม เชิญชม คอนเสิร์ต พี่ไหมไทย ณ ที่ว่าการอำเภอประทาย จ.นครราชสีมา ชมฟรี ลำซอดแจ้ง มาม่วนนำกันเด้อ พี่น้อง

ทำไมถึงชมฟรีครับ

ขอแจมครับ 12 มีนาคม เต็มพิกัดกับพี่ไหม ที่ อมตะนคร ชลบุรีครับ a056

ขอบคุณที่แจ้งข่าวค่ะ a037 a037 a037

เป็นงานบุญครับ ร้านเพิ่นกะยุหน้าอำเภอนั้นละ จั่งได๋กะมาม่วนนำกันเด้อ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ บ่พลาดแน่นอน เหมือนๆปีที่ สส. จ้างมาบ่ครับ ปีที่แล้วละมั้งคั่นจำบ่ผิด หรืองานผู้ได๋นี่แหละ ที่เพิ่นเอาลูกสาว ลูกชายเพิ่นขึ้นมาแนะนำโตน่ะ เบิ่งฟรีพร้อม เล่นม่องเดียวกันนำหน้าที่ว่าการอำเภอ...

...