รับทำเว็บ สมุทรปราการ

อัดลำเรื่อง"ท้าวก่ำกาดำค่ะ"พี่พระเอกน้อย ทางวงเอามเล่นใหม่อีกครั้ง

• 5 ตอบ
  • 5209 อ่าน

อัดลำเรื่อง"ท้าวก่ำกาดำค่ะ"พี่พระเอกน้อย ทางวงเอามเล่นใหม่อีกครั้ง อัดตั้งแต่วันที่ 7 พฤษภาคมจ้า ยังมะเหนออกเลยจ้า  ว่าแต่หล่าสิตอบมันทำไม ไม่มีที่กดตอบคะ เลยมาตั้งกระทู้เอาเลยจ้า อิอิ

ขอบคุณครับ เคยดูแต่เค้าอัดกับอีวีเอสอะ เวอร์ชั่นแรกอะ ก็สนุกดีนะครับ ไม่รู้ว่าคราวนี้อัดกับบริษัทไหนหรอ

ขอบคุณครับ เคยดูแต่เค้าอัดกับอีวีเอสอะ เวอร์ชั่นแรกอะ ก็สนุกดีนะครับ ไม่รู้ว่าคราวนี้อัดกับบริษัทไหนหรอ

ไม่แน่ใจเหมือนกันนะคะ แต่น่าจะอัดกับบริษัทอีวีเอสเหมือนเดิมน่ะคะ

แต่อยากทราบว่า วีซีดีเรื่องนี้ จะออกประมาณเดือนไหน คะ ใครทราบบ้างคะ

ท้าวก่ำกาดำ เนื้อเรื่องเป็นอย่างไรคะ พระเอกเป็นแบบไหน นางเอกเล่นเป็นคนยังงัยคะ  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ;D จุ๊ บุ จุ๊ บุ

ม่วนครับ ม่วนครับม่วนนนนนนนนนนนน

...