รับทำเว็บ สมุทรปราการ

บัวผัน&ศรีจันทร์ Live in งานประจำปีวัดทุ่งศรีกัน@วัดทุ่งสีกัน ดอนเมือง11.12.2553

• 75 ตอบ
  • 21054 อ่าน

เหมิดแล้วครับพี่น้องผม ต่อจากนี้บ่ได้ถ่ายมาฝากกัน ลักหนีเมือเฮือนกันก่อน

ฝากผลงานบันทึกการแสดงสดไว้แหน่กะแล้วกันเด้ออออออ

โดยเฉพาะชุดที่ 9 ใหม่ล่าสุด สด สด ซิง ซิง เก้าหน้า เก้าหน้า......

และต้องของแท้ของจริง ขากบริษัทท๊อปไลน์ไดท์ม่อน เท่านั้นครับพี่น้องผม   

ง่า..ง่า..บ่ยอมครับ หวยผมหายเลยครับ

มีแต่หุ่นดีๆทั้งนั้นเลย เลข ใหญ่ เลข (หวย) ของผมแหมครับ

เอาเขาเจ้าไปไว้ใส 55 ขอบคุณครับ บรรยากาศ สุดยอด อิหลี

a059 a059 a059 a059 a059

ป๊าดดดดดดดดด

สะใจอีหลีรูป

ขอบคุณสำหรับรูปภาพสวยๆๆๆ นะคะ

ขอบคุณครับที่นำมาให้เบิ่ง
เวทีสวยมากๆเลยครับ อลังกาล
ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจ๊ บัวผันเพิ่นคือสมบูรณ์แท้น้อ a010

แวะมาเบิ่งอีก ยังงามคือเก่าอยู่ นายก อบต.ครับ

จั่งแม่นโพดซะเด้อ เวทีโตนี้แหมะ ง๊าม..งาม..งามคัก

ไม่น่าพลาดเลย อยู่ใกล้ๆแท้

...