รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ฟิวเจอร์แบนด์ Live in งานประจำปีวัดทุ่งสีกัน@วัดทุ่งสีกัน ดอนเมืองฯ 09.12.2553

• 109 ตอบ
  • 24237 อ่าน

หมดแล้วครับพี่น้องผม คัดมาให้เบิ่งกันเล็กน้อย....

โอกาสหน้าฟ้าใหม่ ถ้าได้ไปชม ไปหม่วน ไปมันส์ ทางใด๋ สิเก็บภาพบรรยากาศมาฝากคือเก่า

อย่าสิลืมเด้อ เร็วๆ นี้ บันทึกการแสดงสด ชุดที่ 1 กะสิวางแผง ให้ม่วนกันแล้ว เด้อ พี่น้องงงงงง

ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ ครับ ขอบคุณฟิวเจอร์ ทุกความสุขที่มอบให้   a044

พลาดๆๆๆๆๆๆ

ตูพลาดงานนี้ได้ไงฟะเนี่ยยยยยยย

shit damn!  เสียดายคอดด a081 a081 a081 a081 a081

ให้กำลังใจเด้อครับ.............เบิ่งเวทีแล้ว เตะตาบักคักเลย........

...