รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพหลังเวที เล็กๆๆน้อยๆๆ 3/11/53 เปิดวง หนึ่งในสยาม (เครดิต เทพสามตา)

• 20 ตอบ
  • 6040 อ่าน

a0117มีอีกบ่หนอ มาเฝ้าเป็นแฮงใจเด้อพี่น้อง

a0117มีอีกบ่หนอ มาเฝ้าเป็นแฮงใจเด้อพี่น้อง

เบิ้ดแล้วครับ ขอบคุณเด้อครับ ที่ให้กำลังใจ

ผมสงสัยทำไมต้องมีรถไปจอดใต้เวทีตรงกลางนำ

ใผรู้ตอบแน่เด้อ 

ผมสงสัยทำไมต้องมีรถไปจอดใต้เวทีตรงกลางนำ

ใผรู้ตอบแน่เด้อ 

อ้อมันคือ ไฮโดลิค พื้นยกตรงกลางเวที เด้ครับผม

ขอภาพหน้าเวทีแนคับมักแหงหนึ่งในสยาม

ขอภาพหน้าเวทีแนคับมักแหงหนึ่งในสยาม

มีครับเบิ่งตามบอร์ด ของหนึ่งในสยามหล่ะครับผม หาเบิ่งเด้อครับผม หัวแต่เอาลงแล้ว

พี่วีน้องอยากดูรูปบิวอะคิดถึง

...