รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพวันเปิดวง หมอลำคณะ หนึ่งในสยาม (3/11/53) ครับผม กระทู้ที่ 1

• 64 ตอบ
  • 14312 อ่าน

นี้กะหมอลำชุมแพเป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งคณะน่ครับเปิดโตได้สวยครับ

เป็นกำลังใจให้คือกันครับ.......สีเวทีเบิ่งแล้วสบายตาดีเนาะ......มักสีฟ้าครับ

เวทีเล็กกว่าปีที่แล้วใช่ไหมคับ
แต่ว่าก็สวยดี ดูแล้วสะบายตาดี หน้าจะเพิ่มไฟนั่งร้านข้างนะคับจะสวยมาก
มีระบบไฮโดลิคด้วย  กลองหมุนได้ด้วย อิๆๆ ไฮโซ

ขอเปนแรงใจให้
สุ้ๆๆๆๆๆ นะคับ
ยืนหยัดด้วยแรงใจและความมั่นคง
สุ้ ต่อไปหนึ่งในสยาม

วีทีคือน้อยลงแท้หน่อคราฟ  เป็นกำลังใจให้อยู่เด้อคราฟ

เป็นกำลังใจให้เด้อคับ

เวทีสวยมากเลยค่ะ

เรียบๆๆๆๆ ดูแล้วงามตาดี

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ต่อไปนะคะ

เป็นกำลังใจให้เสมอ

มีท่อได่ขนมาไห่เหมิดเด้อ
สิถ่าเบิ่งยุ...จาก.คนคอยยุหลัง

เวทีสวยดีน่ะครับ..ขอเป็นกำลังใจให้สู้ๆๆ..ครับ...

คือสิได้ถ้าเบิ่งงานนมัสการพระเจ้าใหญ่วัดศรีษะแรกพุ่นหละครับ ใกล้ที่สุด

...