รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ร่วมแสดงวันแห่งความสำเร็จกับบัณฑิตใหม่ 2 คน ดีเจเวปลูกทุ่งหมอลำดอทคอม

• 36 ตอบ
  • 13497 อ่าน

เนื่องในวันที่ 17 พฤศจิกายน  2553

สมาชิกในเวป "ลูกทุ่งหมอลำดอทคอม" ของเรา

2 คน  คือ

- วิศวะพเนจร ( บ่าวอ้อน )                : ดีเจประจำเวปลูกทุ่งหมอลำดอทคอม

- บ่าวต้น      ( บ่าวต้น นครพนม)        : ดีเจประจำเวปลูกทุ่งหมอลำดอทคอม

จะเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร ณ ราชมงคงคลอง 6 ธััญบุรี ในช่วงบ่าย

จึงใคร่ขอ เรียนเชิญ สมาชิกเวปลูกทุ่งหมอลำทุกท่าน ร่วมเป็นเกียรติและร่วมอวยพร

ได้ที่ สถานที่รับปริญญา หรือ ในบอร์ด แห่งนี้ได้เลยค่ะ

* 69club

มาอวยพรคนแรกเลยเด้อค่ะ

ขอให้ประสบความสำเร็จ ในหน้าที่การงาน ได้งานดีดี เด้อค่ะ

ปล.มาฮอด กทม.แล้ว อย่าลืมเด้อค่ะ....เลี้ยง เลี้ยง เลี้ยง

ขอแสดงความยินดีปรีดาปราโมทย์โชติช่วงชัชวาล

เป็นอย่างยิ่งเด้ออ้อนต้อน.............ครูแหล่ของเด็กน้อยนักเรียน

แล้วกะน้องต้น ณ นครพนมนำเด้อออออออออออออออออ

จั่งได๋ถ้าอ้ายลางานได้กะสิลงไปถ่ายรูปนำอยู่ดอก  อิอิ

ขอให้อนาคตหน้าที่การงานการเงินมั่งคงนะครับ..ยินดีกับบัณฑิตด้วยครับ....ปล.อย่าลืมสำนึกรักบ้านเกิดเด้อ

ขอแสดงความยินดีกับน้องซายของพี่นะค่ะทั้งน้องอ้อน ทั้งดีเจต้น อิอิ ประสพความสำเร็จในการเรียนแล้ว

ก็ขอให้ประสพความสำเร็จในหน้าที่การงานค่ะ

ซะพอพี่แซดว่าน้องอ้อนคือหล่อขึ้น ตัดผมไว้รอรับปริญญานี้เอง จุ๊ป จู๊ปปปปป นะจ๊ะ   

มาอวยพรคนแรกเลยเด้อค่ะ

ขอให้ประสบความสำเร็จ ในหน้าที่การงาน ได้งานดีดี เด้อค่ะ

ปล.มาฮอด กทม.แล้ว อย่าลืมเด้อค่ะ....เลี้ยง เลี้ยง เลี้ยง

ขอบคุณหลายๆเด้อคับที่ร่วมแสดงความยินดี

เรื่องเลี้ยงบ่ใช่ปัญหาดอกเด้อคับ

แต่เรื่องจ่ายเงินนี่แหล่วคับปัญหาระดับชาติ 555+++

a045 a045 a045

ขอแสดงความยินดีปรีดาปราโมทย์โชติช่วงชัชวาล

เป็นอย่างยิ่งเด้ออ้อนต้อน.............ครูแหล่ของเด็กน้อยนักเรียน

แล้วกะน้องต้น ณ นครพนมนำเด้อออออออออออออออออ

จั่งได๋ถ้าอ้ายลางานได้กะสิลงไปถ่ายรูปนำอยู่ดอก  อิอิ

ลาๆๆๆ มาเลยคับอ้ายจ่อย

เดี๋ยวผมคุยกับนายกให้กะได้ เห่อๆๆๆ
   a0117 a0117 a0117

ขอให้อนาคตหน้าที่การงานการเงินมั่งคงนะครับ..ยินดีกับบัณฑิตด้วยครับ....ปล.อย่าลืมสำนึกรักบ้านเกิดเด้อ

ขอบคุณครับๆ

ปล.สิอยู่แถวๆบ้านเกิดนี่หล่ะเด้อคับ บ่ได้ไปไสไกลดอก
  a0119 a0119 a0119

ขอแสดงความยินดีกับน้องซายของพี่นะค่ะทั้งน้องอ้อน ทั้งดีเจต้น อิอิ ประสพความสำเร็จในการเรียนแล้ว

ก็ขอให้ประสพความสำเร็จในหน้าที่การงานค่ะ

ซะพอพี่แซดว่าน้องอ้อนคือหล่อขึ้น ตัดผมไว้รอรับปริญญานี้เอง จุ๊ป จู๊ปปปปป นะจ๊ะ   

a045 a045 a045

ขอบคุณหลายๆคับเอื้อยแซดดดดดดๆๆ

บ่ว่าแหล่วคับเอื้อย ตัดผมไว้ถ่าเลยครับ
   a088 a088

ดีใจนำเด้อ อ้อน  ..ไปเลี่ยงไสหละ  หมูะกะทะร้านได๋  ..  รู้สึกว่า  อ้วนขึ้นเด้อ   หน่าเต็มคัก   .....

a0105 a0105ขอบคุณสุคู่สุคนเด้อครับที่ร่วมอวยพรให้ ผู้ข้าขอน้อมรับเอางาม ๆ แล้วกะให้ย้อนไปห้ผู้ให้พรมานำเด้อครับ ส่วนเรื่องเลี้ยงเบิ่งก่อนเด้อ อิอิ สิมีเงินกลับมาทำงานบ่ละนิ

ขอแสดงความยีนดีกับพี่ชายสุดที่น่ารักของน้องสาวคนนี้นำเด้อคร่าๆๆๆ  รวมไปถึง วิศวะพเนจร ( บ่าวอ้อน )

จั่งใด๋ก่ะสิได้รับปริญญาแล้ว

งานก่ะได้ทำแล้วเนาะ

การงานก้าวหน้า  เงินเดือนหลายๆๆ

แล้วก่ะมาเลี้ยงน้องเนาะ  อิอิ

เหลือแต่อย่างเดียวก่ะสิครอบครัวนี้ละพี่ต้น  ฮ่าๆๆๆๆๆ

ฟ่าวมีเด้อๆๆ สิฟ่าวไปกินดอง  ฮี้วๆๆๆๆ

ขอแสดงความยินดีกับน้องทั้งสองด้วยนะครับ ขอให้ชีวิตนับจากนี้ไปมีแต่สิ่งดี ๆ เข้ามาในชีวิต ขอให้มีความสุข สมหวังทุกอย่างครับ  ร่ำ ๆ รวย ๆ ได้แฟนงาม ๆ   a0117

ขอแสดงความยินดีนำเด้อครับ.. กับความสำเร็จอีกก้าวหนึ่งของชีวิต
ของให้มีชีวิตรุ่งโรจน์ ประสบความสำเร็จต่อไปในภายภาคหน้าต่อไปครับ

ขอแสดงความยีนดีกับพี่ชายสุดที่น่ารักของน้องสาวคนนี้นำเด้อคร่าๆๆๆ  รวมไปถึง วิศวะพเนจร ( บ่าวอ้อน )

การงานก้าวหน้า  เงินเดือนหลายๆๆ

แล้วก่ะมาเลี้ยงน้องเนาะ  อิอิ

เหลือแต่อย่างเดียวก่ะสิครอบครัวนี้ละพี่ต้น  ฮ่าๆๆๆๆๆ

ฟ่าวมีเด้อๆๆ สิฟ่าวไปกินดอง  ฮี้วๆๆๆๆ

อันนี้กะคักแท้ดอกน้องสาวสุดที่รักของข่อย หืยยย  a084 a084

ขอแสดงความยินดีนำเด้อครับ ทั้งสองคนเลย

ขอให้ประสปความสำเร็จ และมีความก้าวหน้าในหน้าที่การงาน เด้อ ครับ

การงานก้าวหน้า  เงินเดือนหลายๆๆ

เหลือแต่อย่างเดียวก่ะสิครอบครัวนี้ละพี่ต้น  ฮ่าๆๆๆๆๆ

ฟ่าวมีเด้อๆๆ สิฟ่าวไปกินดอง  ฮี้วๆๆๆๆ

อันนี้กะคักแท้ดอกน้องสาวสุดที่รักของข่อย หืยยย  a084 a084

ก่ะบ่คักปานใด๋คร่าๆๆๆ

เว้าความจริง  ทำเป้นรับบ่ได้เด้อ้ายข่อยก่ะดาย  คิคิ

Congratulation ทั้งสองคนเลยนะครับ ขอให้ทั้งสองมีความสุขกันมาก ๆ นะคร๊าบบบ

มื่อวาน (14/11/2553) นางกะไปมาแล้วค่ะ มื่อซ้อมใหญ่บ่าวอ้อน

นางกะขอแสดงความยินดีทั้ง 2 ท่าน เด้อค่ะ

a088 a088 a088 a088

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

กลับมาทำงานแล้วครับพี่น้อง หลับในหอประชุมไปหาบตื่นเลย อิอิ a084 a084

ขอบพระคุณอีกเถื่อเนาะครับ สำหรับทุกๆความยินดี

แล้วกะการต้อนรับแบบอบอุ่นจากอ้ายๆเอื้อยๆ ทุกคน

ขอขอบพระคุณจากใจจริงครับ

----------------------อ้อน (วิศวพเนจร)----

* 69club

เอารูปมาลงให้เบิ่งแหน่

เอารูปที่ถ่ายกะพวกในเวป

แต่บ่ต้องบอกว่าไผ๋ ให้คนในนี้ถ่ายเล่นๆๆ

ขอให้บ่าวต้นและบ่าวอ้อน ประสบความสำเร็จความเจริญในก้าวๆต่อๆไปเด้อจ้า

* 69club

ปิ้ววววววววววว กินดองว่าติ๊

อยากให้ เป็นแขกผู้มีเกียรติ

หรือว่าแขกผู้มีเกิบ น้อหนิ

ปุ๊ ต้น จำเรื่องที่เฮาเว้ากันใน กบได้บ่ ก๊ากสสสส์

ปุ๊ ต้น จำเรื่องที่เฮาเว้ากันใน กบได้บ่ ก๊ากสสสส์

จำได้ค่า จำได้ ท่านแขกผู้มีทังเกิบ  และมีเกียรติ

เป็นตาเอาซองให้บ่บุนินะ

ย่านขาดทุนอยู่พี่้ก้อยก่ะดาย

จำได้ค่า จำได้ ท่านแขกผู้มีทังเกิบ  และมีเกียรติ

เป็นตาเอาซองให้บ่บุนินะ

ย่านขาดทุนอยู่พี่้ก้อยก่ะดาย

ขาดทุนคัก ๆ แต่อีกดลอยูดอก กว่าสิได้กินดอกนะ เก็บเวินสร้างตัวก่อนแต่งก่อยแหม่ อิอิ

เอิ๊กๆๆๆ โอ๊ย อยากหัว เจ้าของ ไปหาหย่างเล่นไสมาดอก เพิ่งเเต่เห็นกระทู้นี้

กะเลยเเวะหย่างเข้ามา ซํนดอกว้า อิอิ จั่งใดกะยินนำเด้อจ้า ทั้งอ้ายต้นคนโก้

กับบ่าวอ้อนคนผู้รู้ ดีใจนำมากมายที่ได้ใบเบิกทางมาครองไว้ อย่างสวยงามเด้อจ้า

ต่อจากนี้กะสิเเหม่น งานๆๆ เงินๆๆ ละเหนาะบัดนิ ชะชะชะ กรู๊สสสสสสสหย่าววว

เอิ๊กๆๆๆ โอ๊ย อยากหัว เจ้าของ ไปหาหย่างเล่นไสมาดอก เพิ่งเเต่เห็นกระทู้นี้

กะเลยเเวะหย่างเข้ามา ซํนดอกว้า อิอิ จั่งใดกะยินนำเด้อจ้า ทั้งอ้ายต้นคนโก้

กับบ่าวอ้อนคนผู้รู้ ดีใจนำมากมายที่ได้ใบเบิกทางมาครองไว้ อย่างสวยงามเด้อจ้า

ต่อจากนี้กะสิเเหม่น งานๆๆ เงินๆๆ ละเหนาะบัดนิ ชะชะชะ กรู๊สสสสสสสหย่าววว

ไปหาเลาะทางใด๋มาหน่อ หรือไปแวะบ่าวทางใด๋น้องหล่าลืมอ้ายผู้ฮ้ายคนนี้ล่ะติ หล่านางเอย อิอิ  a044 a044

ดีใจนำเด้อครับ.................ยินดีนำหลาย ๆ ครับ.........บ่าวอ้อน บ่าวต้น...........

หลังจาก.....ประสบผลสำเร็จ.....ในการเรียนแล้ว......

อ้ายกะขออวยพร........ให้ประสบผลสำเร็จ........ และก้าวหน้า.......ในหน้าที่การงานนนะครับ.......

ขอบพระคุณอีกเถื่อเนาะครับ สำหรับทุกๆความยินดี

แล้วกะการต้อนรับแบบอบอุ่นจากอ้ายๆเอื้อยๆ ทุกคน

ขอขอบพระคุณจากใจจริงครับ

----------------------อ้อน (วิศวพเนจร)----

เก่งมาก

เก่งมากๆๆๆๆๆๆๆเลย ยินดีนำเด้อ  อ้อน   

Congratulations to both of you.
ก้าวแรกและก้าวต่อไปขอให้มีแต่ความโชคดีนะครับ

...