รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2559-2560 @ รวมทุกสถานที่ ของความม่วน

• 1633 ตอบ
  • 446395 อ่าน

สาว ZZZZZ เป็นแฟนคลับพี่เล็ก นิลวรรณแม่นบ่ ลัดคิวสบัดบ็อบ เบาๆ

อิอิ ขอบคุณพี่ต้าร์ค่ะ พี่ต้าร์นิน่ารักมากเลย แฟนคลับโตจริงเสียงจริงค่ะ

มักมาโดนแล้วค่ะตั้งแต่อยู่ประถมได้11-12ปีแล้ว ย้ายไปอยู่ไหมไทย 2 ปีแ ละย้ายอีกทีมาอยู่ระเบียบค่ะ

มักย้อนว่าเธอ กล้า บ้า และก็แรด ได้ดีทีเดียวค่ะ 55+

รูปพี่เล็กเยอะมากๆ รอดูเอาเด้อสิลงไว้บอร์ดนี้หละครับ

ผมก็ชอบพี่เล็กมาก .. ชอบการแสดงและเสียงของแกมากๆ ว่าแต่ปีนี้ได้เบิ่งไป๋ครับ

ได้เบิ่งรูปและคลิปที่พี่ต้าร์และพี่ๆน้องๆในเวปนี้ถ่ายมาหละค่ะ แต่ยังบ่ได้เบิ่งหน้าเวทีค่ะ วันที่ 1-3 นี้แน่นอนค่ะบ่พลาด อิอิ
พี่ต้าร์กะคงสิบ่พลาดคือกันเนาะมือกล้องแหมะ อิอิ ดูแล้วโดยรวมปีนี้ระเบียบ เริ๊ดส์ค่ะ ขีดเส้นใต้คำว่า เริ๊ดส์ค่ะ คุณพี่ขา อิอิ
ว่าแต่ได้เบิ่งคลิประเบียบปีนี้อยู่ใสน้อคับอยากเบิ่งนำ...

ว่าแต่ได้เบิ่งคลิประเบียบปีนี้อยู่ใสน้อคับอยากเบิ่งนำ...

บ่..บ่.. บ่ให้เบิ่งดอกครับ ให้แต่คนรู้จัก

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อพี่น้อง

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อพี่น้อง

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อพี่น้อง  a0117

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อพี่น้อง  a0117

1 พฤศจิกายน 2553 ระเบียบวาทะศิลป์  แสดงที่ หน้าหมู่บ้านนักกีฬา เขตบางกะปิ กทม.
2 พฤศจิกายน 2553 ระเบียบวาทะศิลป์ แสดงที่ กทม. (ยังไม่รู้สถานที่)
3 พฤศจิกายน 2553 ระเบียบวาทะศิลป์ แสดงที่ กทม. (ยังไม่รู้สถานที่)
 a0117

ภาพสวยมากเลยคะ...

ขอบคุณมากๆๆนะคะ a085 a085

บ่..บ่.. บ่ให้เบิ่งดอกครับ ให้แต่คนรู้จัก
[/quote]

อ๋อ ซำพอ บ่อได้เบิ่ง...อิอิ

อยากดูระเบียบจังเลย เจอกันกรุงเทพ เด้อ  มัก ๆ ท่าทางจะสุด ๆ เริส กว่า ประถม อีก  ชอบทุกอย่างเลย ยกเว้นเพลงโชว ผู้ชาย โป้ไป

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะค่ะ

อลังการมากเลยครับขอบคุณนะครับที่เก็บภาพ
มาฝากกัน

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆนะค่ะ

ถ้าอยากเบิ่งอีก .. ต้องกดให้คะแนนจิตพิสัยก่อน บู้ย (เว้าเล่นเด้อครับ)  a0117

ขาดรูปนางเอกเด้อพี่ต้า อิอิ

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554 @ รวมทุกสถานที่

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554 @ รวมทุกสถานที่

1 พฤศจิกายน 2553 ระเบียบวาทะศิลป์  แสดงที่ หน้าหมู่บ้านนักกีฬา เขตบางกะปิ กทม.

พี่ต้า  เอาเพลงวิ่งว่าวมาเบิ่งแน่  กล้องพี่ต้าคือสิชัดดีคับ

เฮาสิให้จิตพิสัยกันจั่งได๋คับ

อยู่ข้างๆ นะครับ จะมีคำว่า.. ให้คะแนน กับลดคะแนน

ถ้าอยากให้ผู้ใด๋กะกดให้คะแนน.. ถ้าบ่พอใจผู้ได๋กะกดลดคะแนน
 a0117

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อครับ  a0117

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อครับ  a0117

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อครับ   a0117

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อครับ

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อครับ    a013

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อครับ    a013

คนบ้านเดียวกันเวอร์ชั่นก็อต .. มันมากเพลงนี้    a013

คนบ้านเดียวกันเวอร์ชั่นก็อต .. มันมากเพลงนี้    a013

* 69club

กล้องเฒ่าต้ากะจังแมนชัดคักเนาะ

จักไปเรียนการถ่ายภาพมาแต่ใส

เบิ่งลีลาและการตั้งใจแล้ว  ผ่านจ้า

น้าน ยายนี้อ่านกินพี่ต้าแหมสู

งึดแฮง ยายเษม อ่านกินพี่ต้า

กล้องเฒ่าต้ากะจังแมนชัดคักเนาะ

จักไปเรียนการถ่ายภาพมาแต่ใส

เบิ่งลีลาและการตั้งใจแล้ว  ผ่านจ้า

น้าน ยายนี้อ่านกินพี่ต้าแหมสู

งึดแฮง ยายเษม อ่านกินพี่ต้า

ปวดหัว... a081

รูปขึ้นหน้าที่ 2 แล้วเด้อครับ   a0117

ภาพชัดๆๆงามๆๆ...

ขอบคุณหลายๆเด้อจ้าพี่ต้า a013 a013 a013 a013 a013

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554 @ รวมทุกสถานที่  a0117

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554 @ รวมทุกสถานที่  a0117

สะบัดบ๊อบมาแล้ว...  a0117

วันที่1 พ.ย 53 ที่หมู่บ้านนักกีฬายกเลิกไปเล่นที่ อุดร แทน กทม ยังไม่กำหนดค่ะสิบอกให้ a081

a042 a037 สุดยอดความอลังการจริงๆ...อยากดู

Thailand travel guide