รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2559-2560 @ รวมทุกสถานที่ ของความม่วน

• 1633 ตอบ
  • 454008 อ่าน

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554 --> หน้าที่ 1 - 17

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2552-2553 --> หน้าที่ 17 - 18

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2554-2555 --> หน้าที่ 18 - 24

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2555-2556 --> หน้าที่ 24 - 26

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2556-2557 --> หน้าที่ 26 - 28

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2557-2558 --> หน้าที่ 28 - 30

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2558-2559 --> หน้าที่ 30 - 31

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2559-2560 --> หน้าที่ 31 - ปัจจุบัน

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554 @ รวมทุกสถานที่

ขอบอกว่าปีนี้เวทีและโชว์ผ่าน สวยงามอลังกาลมากๆๆ

น้องแทน, น้องเษม, น้องก้อย, น้องเทียน,และสาวแอน(สาวสารคาม)
เอารูปมาลงกระทู้เดียวกันเด้อครับ จะได้บ่เปลืองกระทู้
 a0117

รวมภาพการแสดงคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2553-2554 @ รวมทุกสถานที่

พี่ต้า เอารูปพี่แอน มาลงให้เบิ่งแหน่ ครับ

อยากเห็น หลายยยย ครับ

ขอบคุณครับ อิอิ

ปล. หลอยลงเอาเด้อ อย่าให้เพิ่นรู้ เดี๋ยวเพิ่นสินำมาลบ 555+

ถ้าพูดถึงเรื่องโชว์ -  เวที ปีนี้ ระเบียบวาทะศิลป์ อันดับ1 สุดพลังนะคราฟ.

แต่เรื่องดนตรียังไม่รู้.
เพราะยังไม่ได้ดูครับ.

เสียดายที่คิวมาศรีสะเกษ ยังไม่มี.

อยากดูเหมือนปีที่แล้วมากครับ.

a013เป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ.

ม่วนขนาดพี่น้อง 1 คืน 2 คณะ ประถม กับ ระเบียบ

ม่วนขนาดพี่น้อง 1 คืน 2 คณะ ระเบียบกับประถม ใกล้กัน 4 กม.

ม่วนขนาดพี่น้อง 1 คืน 2 คณะ ระเบียบกับประถม ใกล้กัน 4 กม.

ระเบียบ มา กทม. 1-3 พฤศจิกายน นี้เด้อพี่น้อง เตรียมตัวหย่าว

ระเบียบ มา กทม. 1-3 พฤศจิกายน นี้เด้อพี่น้อง เตรียมตัวหย่าว

ขอบคุณค่ะ ภาพงามดี ถ่ายได้ใกล้พร้อม .............

พี่ต้าจ๋า  ภาพสวยมากๆๆๆๆเลย

บ่สวยดอกครับ.. โดนๆ จั่งได้จับ

23 ตุลาคม 2553 ระเบียบวาทะศิลป์ แสดงที่ ออกพรรษา บ้านท่าขอนยาง อ.กันทรวิชัย จ.มหาสารคาม

23 ตุลาคม 2553 ระเบียบวาทะศิลป์ แสดงที่ ออกพรรษา บ้านท่าขอนยาง อ.กันทรวิชัย จ.มหาสารคาม

พี่ต้าภาพสวยมากๆๆเลย

.........

พี่ต้าภาพสวยมากๆๆเลย

.........

บ่งามดอกครับ.. โดนๆได้จับที  a0117

ขอบคุณรูปจากพี่ต้าร์ค่ะ ฝีมีดีไม่มีตก...สวยมากมายค่ะ อิอิ

ขอบคุณรูปจากพี่ต้าร์ค่ะ ฝีมีดีไม่มีตก...สวยมากมายค่ะ อิอิ

ตกอยู่ครับ... บางทีกะหลงลืม เฒ่าแล้วละครับ  a0117

สาว ZZZZZ เป็นแฟนคลับพี่เล็ก นิลวรรณแม่นบ่ ลัดคิวสบัดบ็อบ เบาๆ

สาว ZZZZZ เป็นแฟนคลับพี่เล็ก นิลวรรณแม่นบ่ ลัดคิวสบัดบ็อบ เบาๆ

1 พฤศจิกายน 2553 ระเบียบวาทะศิลป์  แสดงที่ หน้าหมู่บ้านนักกีฬา เขตบางกะปิ กทม.

สบัดบ๊อบ... เด้งดีเป็นตาหน่าย

พี่ต้า...มีรูปพระเอก วี บ่ ถ้ามีเอาลงให้น้องเบิ้งแน่เด้อ

อิอิอิอิ

พี่ต้า...มีรูปพระเอก วี บ่ ถ้ามีเอาลงให้น้องเบิ้งแน่เด้อ

อิอิอิอิ

มีครับ.. รอก่อนเด้อเดี๋ยว งง ว่าแต่เอารูปมาลงหรือยัง
ลงในกระทู้นี้เด้อจั่งบ่เปลืองกระทู้

เพลงเทพีบ้านไพร

1 พฤศจิกายน 2553 ระเบียบวาทะศิลป์  แสดงที่ หน้าหมู่บ้านนักกีฬา เขตบางกะปิ กทม.
2 พฤศจิกายน 2553 ระเบียบวาทะศิลป์ แสดงที่ กทม. (ยังไม่รู้สถานที่)
3 พฤศจิกายน 2553 ระเบียบวาทะศิลป์ แสดงที่ กทม. (ยังไม่รู้สถานที่)

2 พฤศจิกายน 2553 ระเบียบวาทะศิลป์ แสดงที่ กทม. (ยังไม่รู้สถานที่)
3 พฤศจิกายน 2553 ระเบียบวาทะศิลป์ แสดงที่ กทม. (ยังไม่รู้สถานที่)

อิอิ ขอบคุณพี่ต้าร์ค่ะ พี่ต้าร์นิน่ารักมากเลย แฟนคลับโตจริงเสียงจริงค่ะ

มักมาโดนแล้วค่ะตั้งแต่อยู่ประถมได้11-12ปีแล้ว ย้ายไปอยู่ไหมไทย 2 ปีแ ละย้ายอีกทีมาอยู่ระเบียบค่ะ

มักย้อนว่าเธอ กล้า บ้า และก็แรด ได้ดีทีเดียวค่ะ 55+

อิอิ ขอบคุณพี่ต้าร์ค่ะ พี่ต้าร์นิน่ารักมากเลย แฟนคลับโตจริงเสียงจริงค่ะ

มักมาโดนแล้วค่ะตั้งแต่อยู่ประถมได้11-12ปีแล้ว ย้ายไปอยู่ไหมไทย 2 ปีแ ละย้ายอีกทีมาอยู่ระเบียบค่ะ

มักย้อนว่าเธอ กล้า บ้า และก็แรด ได้ดีทีเดียวค่ะ 55+

รูปพี่เล็กเยอะมากๆ รอดูเอาเด้อสิลงไว้บอร์ดนี้หละครับ

ผมก็ชอบพี่เล็กมาก .. ชอบการแสดงและเสียงของแกมากๆ ว่าแต่ปีนี้ได้เบิ่งไป๋ครับ

อิอิอิอิ

มีครับ.. รอก่อนเด้อเดี๋ยว งง ว่าแต่เอารูปมาลงหรือยัง
ลงในกระทู้นี้เด้อจั่งบ่เปลืองกระทู้

จ้าพี่ต้า น้องกลับ กทม ก่อนจังสิลง
จ้า

รูปพี่เล็กเยอะมากๆ รอดูเอาเด้อสิลงไว้บอร์ดนี้หละครับ

ผมก็ชอบพี่เล็กมาก .. ชอบการแสดงและเสียงของแกมากๆ ว่าแต่ปีนี้ได้เบิ่งไป๋ครับ

ได้เบิ่งรูปและคลิปที่พี่ต้าร์และพี่ๆน้องๆในเวปนี้ถ่ายมาหละค่ะ แต่ยังบ่ได้เบิ่งหน้าเวทีค่ะ วันที่ 1-3 นี้แน่นอนค่ะบ่พลาด อิอิ
พี่ต้าร์กะคงสิบ่พลาดคือกันเนาะมือกล้องแหมะ อิอิ ดูแล้วโดยรวมปีนี้ระเบียบ เริ๊ดส์ค่ะ ขีดเส้นใต้คำว่า เริ๊ดส์ค่ะ คุณพี่ขา อิอิ

ปีนี้ระเบียบวาทะศิลป์ ทำได้ดีมากครับ เพลงโชว์มีแต่เพลงมันๆ

การแสดงชุดลำเญอ ของชาวอิสานครับ

รูปงามแฮง.........พี่ต้า ๆ ๆ................

เสียดายเนาะบ่ได้ไปนำแหมะ.............เอาไว้หน้าหมู่บ้านนักกีฬาเด้อครับ............

พ้อกันอิหลี..............

รูปงามแฮง.........พี่ต้า ๆ ๆ................

เสียดายเนาะบ่ได้ไปนำแหมะ.............เอาไว้หน้าหมู่บ้านนักกีฬาเด้อครับ............

พ้อกันอิหลี..............

บ่ไปม่วนนำกันน้อ.. น้องเก่งแหม

...