รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ไม่อัฟเดทการซ้อมของวงบ้างละ

• 8 ตอบ
  • 2266 อ่าน

ไม่อัฟเดทการซ้อมของวงบ้างละ
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 02:32:24 PM »
   โทญทีนะคับ   ใครเป็นคนดูแลเว็บของหนึ่งในสยามหรอคับ  ไม่เห็นอัฟข่าวคราวเหมือนวงอื่นบ้างเลย   จนหมอลําจะเปิดวงแล้วคับ
    รบกวนผู้ที่ดูแลเว็บหนึ่งในสยาม ลงภาพการซ้อมแล้วข่าวสารของวงให้แฟนหมอลําได้ติดตามบ้างนะคับ

Re: ไม่อัฟเดทการซ้อมของวงบ้างละ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 04:16:18 PM »
ของแจ้งไปยัง เจ้าของกระทู้เดอ้คัรบผม

ผู้ดูแลบอรืดคือพี่พระเอกน้อย แต่ตอนนี้เพิ่นได้ย้ายสังกัดไปสังกัดน้องใหม่เมืองชุมแพ

ส่วนผมกะเป็นผู้ดูแลบอร์ดคือกันครับ แต่ปีนี้ผมบ่มีข้อมูลหยังเลย

และอีกอย่างผม บ่แม่นคนในพื้นที่ และตอนนี้ผมะอยู่ กทม เลยบ่ได้อัพเดรตข้อมูลครับผม

ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยเด้อครับ ที่ทำหน้าที่ตัวเอง บกพร่อง 

Re: ไม่อัฟเดทการซ้อมของวงบ้างละ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 12:19:39 PM »
 a0117 a0117 a0117

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 12:26:40 PM »
ของแจ้งไปยัง เจ้าของกระทู้เดอ้คัรบผม

ผู้ดูแลบอรืดคือพี่พระเอกน้อย แต่ตอนนี้เพิ่นได้ย้ายสังกัดไปสังกัดน้องใหม่เมืองชุมแพ

ส่วนผมกะเป็นผู้ดูแลบอร์ดคือกันครับ แต่ปีนี้ผมบ่มีข้อมูลหยังเลย

และอีกอย่างผม บ่แม่นคนในพื้นที่ และตอนนี้ผมะอยู่ กทม เลยบ่ได้อัพเดรตข้อมูลครับผม

ต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยเด้อครับ ที่ทำหน้าที่ตัวเอง บกพร่อง 

แม่นแล้วคราฟ  เราไปอยู่กับน้องใหม่เมืองชุมแพแล้วคราฟ  จังได่ จังได๋  ก้อให้กำลังใจ  หนึ่งในสยามคือเก่านั้นล่ะคราฟ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 06:30:09 PM »
คือว่าจั่งซั่นน้อบาดนิ..แล้วหนึ่งในสยามสิบ่มีแล้วติจ้า

ซอยอธิบายแหน่จ้าผู้เกี่ยวข้อง..น่าเสียดายแทน

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 10:37:11 AM »
คือว่าจั่งซั่นน้อบาดนิ..แล้วหนึ่งในสยามสิบ่มีแล้วติจ้า

ซอยอธิบายแหน่จ้าผู้เกี่ยวข้อง..น่าเสียดายแทน

บ่แม่นแบบนั้นครับ คือหนึ่งในสยาม น่ะ กะมีวง คือเก่าหล่ะคัรบผม

แต่ผู้ดูแลบอร์ดหนึ่งในสยามน่ะ เพิ่นบ่ได้ อัพเดรตงานน่ะครับ เพราะ เพิ่นได้ ไปร่วมงานกับน้องใหม่เมอืงชุมแพ

เลยบ่ได้อัพเดรตข่าวสารของทางวงหนึ่งในสยามให้คือเก่าน่ะครับ

ส่วนผมกะอยู่ กทม บ่ได้ข่าวสารหยังเลย แต่ทางวงมีพระเอก นางเอกใหม่ครับ

เปิด วง วันที่ 2 นี้ครับผม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 08:08:53 PM »

บ่แม่นแบบนั้นครับ คือหนึ่งในสยาม น่ะ กะมีวง คือเก่าหล่ะคัรบผม

แต่ผู้ดูแลบอร์ดหนึ่งในสยามน่ะ เพิ่นบ่ได้ อัพเดรตงานน่ะครับ เพราะ เพิ่นได้ ไปร่วมงานกับน้องใหม่เมอืงชุมแพ

เลยบ่ได้อัพเดรตข่าวสารของทางวงหนึ่งในสยามให้คือเก่าน่ะครับ

ส่วนผมกะอยู่ กทม บ่ได้ข่าวสารหยังเลย แต่ทางวงมีพระเอก นางเอกใหม่ครับ

เปิด วง วันที่ 2 นี้ครับผม
ตกใจหมด..ที่แท้ก็เข้าใจผิด..ขอบคุณเด้อจ้าที่แจ้งข่าว..อิอิอิอิ

ขอโทษนำหลายๆๆๆอิอิอิอิ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 04:07:17 PM »
นี่ๆเพื่อนแป้งชื่อบิวอ่ะ(วันลี พิมโสดา)เขาก็ไปอยู่วงนั้นแล้วนะหาภาพมันมาลงด้วยนะอยากดู

...