รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ฝากข้อความถึง พี่อาร์ท/พี่จ่อย/พี่บีบี...ผู้ดูแลบร์อดประถมบันเทิงศิลป์ครับ

• 4690 ตอบ
  • 781385 อ่าน

ป่ะๆๆๆๆๆๆๆๆ   บ้านดอนบม อำเภอเมือง ขอนแก่น ประถมบันเทิงศิลป์ๆๆๆๆๆๆๆ :m159: :m159: :m159: :m159: :m159:

ประถมเอาเรื่อง ลูกชู้ กลับมาลำใหม่บ่คับปีนี่(2557) สงอะสัยอะคับ

ประถมเอาเรื่อง ลูกชู้ กลับมาลำใหม่บ่คับปีนี่(2557) สงอะสัยอะคับ

แม่นแล้วคราบบบบบบบบบบบบบบบ เนื้อเรื่องเป๊ะๆ แต่เต้ยม่วนกว่าเก่าครับ คริๆๆๆ

บ่ายๆๆแบบนี้ มาฟังแม่ติ๋มคนสวยเต้ยแก้ง่วงกันครับ

มาเด้อครับ เต้นรอบบ่ายแก้ง่วง

ประกาศ.....พี่ บีบี มีแฟนแล้วๆๆๆ จ้าตอนนี้คริๆๆ(จะแต่งงานกันพร้อม จ้า)....

ประกาศ.....พี่ บีบี มีแฟนแล้วๆๆๆ จ้าตอนนี้คริๆๆ(จะแต่งงานกันพร้อม จ้า)....

ประกาศ ประกาศ  โต๊ะจีนเด้อพี่แอน ลาบงัวบ่อมี งานโต๊ะจีนเหมาะสำหรับให้พี่แอนเดินแบบชุดราตรีสั้น 555555

ประกาศ ประกาศ  โต๊ะจีนเด้อพี่แอน ลาบงัวบ่อมี งานโต๊ะจีนเหมาะสำหรับให้พี่แอนเดินแบบชุดราตรีสั้น 555555

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วกะกรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ คริๆๆๆ

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วกะกรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ คริๆๆๆ

บ่อแม่นดอกคราบพี่แอน มีต๊ะเพื่อนกันครับ  เด๋วหาเพลงให้พี่แอนฟังก่อนนร้า

สวัสดีจ้าพี่เอกกี้ สบายดีน้อ

สวัสดีคราบน้องเอ้ ป๊ะๆๆ ไปเที่ยวบุญบั้งไฟบ้านเกิ้ง ขอนแก่น 7/6/2014

สวัสดีคราบน้องเอ้ ป๊ะๆๆ ไปเที่ยวบุญบั้งไฟบ้านเกิ้ง ขอนแก่น 7/6/2014
พี่เอกกี้สบายดีน้อ เอ้กลับมายุบ้านพร้อมเดินสายนำหมอลำแล้ว อิอิ ได่พ้อกันแน่นอนครับพี่เอกกี้

พี่เอกกี้สบายดีน้อ เอ้กลับมายุบ้านพร้อมเดินสายนำหมอลำแล้ว อิอิ ได่พ้อกันแน่นอนครับพี่เอกกี้

จัดไปน้องเอ้ สำบายดีน้อครับ คิดฮอดคิดถึงคือเก่าละเด้อ

จัดไปน้องเอ้ สำบายดีน้อครับ คิดฮอดคิดถึงคือเก่าละเด้อ
มาทางบุรีรัมย์ก้อบอกแนเด้อพี่เอกกี้ น้องสิให้พี่เลี้งเหล้า 5555+

...